22 Các câu trả lời

ไม่ได้เจาะเลือด เจาะน้ำคร่ำเลย พึ่งเจาะเหมือนกันค่ะ รอผลเจาะลุ้นเพศด้วย

ทำไมของเรา หมอให้เราตรวจNipt😄 อายุ30ปี แต่ผลออกมาชัวร์มากค่ะหมอบอกตอนตรวจ

บ้านนี้ก็เครียดเหมือนกันค่ะ ของเรา 1:4 ผลออก 8 ก.พ.นี้แอบเครียดหน่อยๆค่ะ

เราเจาะวันที่3เดือนหน้าคะ รอลุ้นเหมือนกัน ขอให้ลูกปลอดภัย แข็งแรง😊

รอผลวันเด่วกันค่ะ แล้วจะรุ้เพศลุกด้วยไหมน๋อ

ของเราใช้เจาะเลือด รอผลประมาณ 10 วัน หมอโทรมาบอกว่า ความเสี่ยงต่ำค่ะ

บ้านนี้รอหมอโทรมาแจ้งค่ะ ครบกำหนดนัดวันนี้แล้วยังไม่โทรมาเลย 😅

แสดงว่าปกติค่าา🎊🎉

หมอนัดเจาะวันที่8ก.พ เหมือนกันคะ แอบกลัวอยู่ว่าจะเจ็บไหม

โล่งใจเหมือนกันค่ะผลออกมาปกติ

เจาะน้ำคล่ำตอนกี่วิคคะคุณแม่

ตรวจดายซินโดรมตอนกี่วิคคะ

1:670คะผลออกปกติ ใด้ลูกสาว 🥰