43 Các câu trả lời

โชคดีเเล้วค่ะที่ไม่เเพ้ท้อง 😂บ้านนี้เเพ้จนเกือบสี่เดือนค่ะ กินอะไรไม่ได้เลย เเค่น้ำเฉยๆก็จะอ้วกเเล้วค่ะ

คนท้องแต่ละคนอาการจะไม่เหมือนกันค่ะบางคนไม่แพ้เลยก็มีบางคนแพ้ยันใกล้คลอดเช่นเราเอง😪🥹 รีบไปใากครรภ์น๊า

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นนะคะถึงรู้ก็อาการเเพ้ท้องคงไม่เเพ้มากน่าจะคุณพ่อเเพ้เเทนมั้งนะคะ😂😂

ของเรา2ขีดก็ไม่มีอาการคนท้องเลยเหมือนกันค่ะ แต่ตอนนี้เราคลอดแล้วดีมากเลยไม่แพ้เลย

แล้วประจำเดือนมามั้ยคะถ้าประจำเดือนขาดคือท้อง100% หรืออีกสาเหตุคือท้องเเล้วไม่เเพ้

ท้องค่ะ เค้าก็ตรวจขึ้นสองขีดแต่ไม่มีอาการอะไรเลยสักนิดแค่รู้สึกว่าท้องโตขึ้นค่ะ

แต่บ้างคนพอรู้ว่าท้อง แพ้เลยน่ะค่ะ เราคนนึ่งพอรุ้ว่า 2 ขีด อาการออกเลยค่ะ

ถ้า2ขีดคือท้อง ลองไปตรวจที่คลินิกดูค่ะ คนท้องไม่จำเป็นต้องมีอาการแพ้ท้องค่ะ

เราก็ไม่แพ้อะไรเลยเหมือนดันตรวจเจอ2ขีด ไปหาหมอเพื่อความแน่ใจสรุป4วีคแล้ว

เหมือนกันค่ะแม่บ้านนี้ไม่มีอาการแพ้ท้องยันคลอดเลยค่ะ และกินเก่งมากๆ😆

Câu hỏi liên quan