216 Các câu trả lời

ก่อนหน้าที่จะปวดท้องแม่มีอาการอะไรไหมคะ

ปวดเตือนค่ะ2วัน ปวดเหมือนประจำเดือนเลยค่ะพอตี1ตี2 เริ่มถี่ขึ้น แล้วคลอดเลยค่ะ

VIP Member

หน้าตาหน้าชังจรังค่ะแม่ ยิ้มหวานอีก😍

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าเกลียดน่าชังมาก

ยินดีด้วยนะคะเลี้ยงง่ายๆโตเร้วๆคะ🎊❤

อารมณ์ดีมากเลย น่ารักน่าชังค่ะ

😊ยิ้มหวานตังเลย ยินดีด้วยน้ะค้าา💟

ยินดีด้วยนะคะ ยิ้มหวานเชียวตัวเล็ก

น่าชังมากเลย ยิ้มหวานให้คุณแม่ด้วย

VIP Member

นอนยิ้มหวาน น่ารักมากเลยค่ะ❤️❤️❤️

น่ารักน่าชังมากค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ

Câu hỏi liên quan