96 Các câu trả lời

นี่คิดไม่ได้จริงๆหรอค่ะ​ มาถามให้โดนด่าเปล่าๆ​ ต้องโง่ขนาดไหนถึงถามอะไรแบบนี้ได้

VIP Member

อย่าทำเลยคะมันบาป อะไรที่ว่าไม่พร้อมคะ ถ้าไม่พร้อมทำไมไม่ป้องกัน!!

มีแล้วก็ต้องรับมือสิค่ะ อย่าหาทางออกแบบสิ้นคิด สงสารน้องบ้างนะคะ

นี่คุณคิดแล้วใช่ไหมที่ถามคำถามนี้คนทั้งคนจะฆ่าเขาได้ลงคอเลยหรือ

ทำไม กล้าถามคำถามแบบนี้ ในพื้นที่นี้ มาปั่นรึต้องการอะไรไม่ทราบ

เเล้วพึ่งมาคิดได้ตอนเเฟนท้องอะหรอ ทีตอนนอนด้วยกันไมไม่ป้องกัน

VIP Member

เพจนี้สำหรับคนที่ตั้งท้องไม่ใช่เพจทำแท้ง อย่าให้ด่า เลวมาก

เข้ามาถามต้องการอรัยคะ ในนี้มีแต่คนท้องคะ ไม่ใช่สมาคมทำแท้ง

อย่าทำเลยนะ เค้าอยากจะมาเกิดแล้ว ก็เลี้ยงเค้าให้ดีสิค่ะ

แนะนำตัดควยออกครับจะได้ไม่เป็นภาระต่อสังคม

Câu hỏi liên quan