6 Các câu trả lời

ของเรา6w+2ยังไม่เจอหมอบอกเป็นท้องลมพอได้8w+1หมอบอกเจอแต่ถุงไม่มีเด็กหมอเลยบอกรอให้โอกาสเด็กก่อนถ้าไม่เจอคงต้องขุดมดลูกเพราะช่วงนั้นมีเลือดออกด้วยพอรออีกสัก9-10wเจอหัวใจเด็กค่ะตอนนี้น้องแข็งแรงดีได้4เดือนแล้วค่ะยังไงให้คุณแม่ใจเย็นๆก่อนนะคะอย่าพึ่งคิดมากอาจจะไข่ตกช้าเลยยังไม่เจอก็ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เคยเป็นค่ะ ถ้าเป็นท้องลมจริงๆไม่เกิน13w เขาจะขับตัวแท้งออกมาเองค่ะ ...รอดูไปก่อนค่ะแม่ยังไม่ต้องทำอะไร เผื่อน้องจะตัวเล็กอยู่ แค่ถ้าเป็นไปในทิศทางที่ไม่ดีอย่างน้อยเราก็ได้ยื้อเขาไว้จนถึงที่สุดแล้ว

VIP Member

เป็นไปได้ค่ะ ของเราไปซาวด์ตอน6วีค เจอแต่ถุงไม่เจอน้อง หมอนัดอีกที2อาทิตย์คือ8วีค ซาวด์ก็เจอน้องเลยค่ะแต่น้องพึ่งได้6วีค ไข่ตกช้า2อาทิตย์เลยเจอน้องช้า

คิดเหมือนกันว่าไข่อาจจะตกช้า เพราะประจำเดือนมาไม่ปกติ

เป็นค่ะตอนท้อง2หมอบอกท้องลมนัดอีก1วีคให้มาดูให้ยังไม่ทันครบวีคก็ตกเลือดออกมาเองเลยค่ะ

ถ้าออกมาเป็นสีดำ ปกติมั้ยค่ะ

อาจจะ​ยังอายุ​ครรภ์​น้อยค่ะ เราก็ไข่ตกช้า หมอนับเกินไป2อาทิตย์​ ถ้าเทียบกะการซาวด์​

หมอคำณวนประมาณกี่wคะแม่

7 w ค่ะ