13 Các câu trả lời

เราก็เป็นนะ ตอนไปฝากท้องครั้งแรก ประจำเดือนไม่มา5เดือน แล้วพึ่งตรวจเจอ หมอบอกว่าไม่ท้องนอกมดลูก ก็ท้องอ่อนๆ เราก็ใจเสียเหมือนกัน ตอนนี้รอไปซาวด์ดูน้องอีกที สู้ๆนะคะ✌️

สู้ๆค่ะ✌️

ต้องติดตามไปเรื่อย ๆ ค่ะแม่ มีอยู่ 2 อย่างคือ น้องยังตัวเล็ก หรือไม่ก็เราอาจจะท้องลมค่ะ ปล. ท้องแรกเราเป็นท้องลม แต่ตอนนี้ ท้องสอง เราเจอน้องและหัวใจตอน 8 วีคค่ะ

ใจเย็นค่ะคุณแม่ บ้านนี้คิดมากตั้งแต่ฝากครรภ์ 5 w กลัวท้องลม กลัวไม่มีน้อง พึ่งจะได้ซาวด์เมื่อวาน 13 w ค่ะ เจอน้องปกติทุกอย่าง ใจเย็นๆน๊า

ของเราตอน9wยังไม่เจอเลยค่ะเจอแต่ถุง ไม่ต้องกังวลนะคะ เพราะน้องยังเล็กมาก พอ4เดือนไปซาวอีก ดิ้นดุ๊กดิ๊กตัวใหญ่มากแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็ไปตอน​ 7​w จ้า​ เจอแต่ถุง​ นัดอีกทีตอน​ 12​ ได้ยินเสียงหัวใจเลย​ แม่ใจเย็นๆ​ รอไปก่อนนะ​

บ้านนี้ไปซาวด์ตอน5weekเจอแต่ถุงค่ะ หมอนัดมาซาวด์อีกที9week. ถึงเจอตัวน้องกับได้ยินเสียงหัวใจค้า

น้องอาจจะตัวเล็กค่ะเลยไม่เจอ รอซาวนด์รอบหน้าน่าจะเจอแล้วค่ะแม่

จ้า กลัวไม่เจอน้อง😭

ใจเย็นค่ะ เดี๋ยวก้เจอ น้องยังเล็กอยู่ค่ะ✌🏻❤️

เจอน้องแล้วนะคะ หมอบอกได้6w4d ค่ะ

บ้านนี้7wก็ยังไม่เจอค่ะ เจอตอน8w

ค่ะหมอนัดไปอีกเดือนหน้า รอลุ้นๆค่ะ

Câu hỏi liên quan