296 Các câu trả lời

บ้านนี้11วีคไม่เจออะไรเลยค่ะถุงตั้งไข่เล็กมากๆตัวน้องก้อไม่เจอค่ะ😢😢😢😢

ขอบคุณแม่ๆมากค่ะตอนนี้ตกเลือดแล้วจ้ะขูดมดลูกเรียบร้อยแล้วค่ะ ความเจ็บปวดที่ไม่มีอะไรเลย😢😢😢

ท้องแรก6+4 ท้องสอง7+5ไม่ต้องกังวลนะคะแม่ ถ้าผนังหน้าท้งหนาจะเห็นช้าหน่อย

6w1dไม่เจอเหมือนกันค่ะหมอนัดไปอีก8w6dหัวใจน้องมาแล้วดีใจหมดห่วงไปเรยค่ะ

ตอน 5wเป็นไข่แดง ไปซาวน์อีกทีตอน 7wน้องโตเป็นรูปตัวซีและมีหัวใจแล้วค่ะ

ดูเหมือนคุณแม่จะได้ลูกแฝดนะ ดูเหมือนมีไข่ 2 ใบ อยู่ในถุงตั้งครรภ์ค่ะ

ของเราก็ไม่เจอเหมือนกัน เจอตอน 9 วีคค่ะ ตอนนี้ 16 วีคแล้ว รอดูอีกทีนะคะ

เหมือนกันค่ะ8วีคไม่เห็นน้องเหมือนกันหมอบอกไห้ทำใจอาดจะเป็นท้องลมค่ะ

ตอนนี้เจอน้องไหมค่ะ

6w เจอถุงตั้งครรภ์ แล้วก็เห็นหัวใจกระพริบๆค่ะ ซาวด์ผ่านช่องคลอดนะคะ

น้องเล็กอยู่ค่าบ้านนี้เห็นตอน 8 วีคค่า ไป 6 วีคเจอแต่ถูกเหมือนกันค่า

6W เหมือนกันค่ะเดียว 8Wก็เจอตัวกับหัวใจน้องแล้วค่ะแม่ รออีกนิดนะค่ะ

Câu hỏi liên quan