9 Các câu trả lời

เคยเป็นแบบนี้เมื่อปีที่แล้วค่ะ คุณหมอให้ขูดมดลูกเพราะเป็นท้องลม หมอบอกว่า ถ้าขูดมดลูกเเล้ว มดลูกเราจะสะอาดขึ้น ทำให้ครั้งต่อไปติดง่ายขึ้นนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ตอนนี้กี่วีคแล้วค่ะ​ ของเรารอบแรกตอน6วีค+ไม่เจอค่ะ ไปรอบ2ถึงจะเจอตัวเด็กค่ะ​ เจอน้องตอน9วีคค่ะ ยังไงรอสัก10วีคค่ะเพื่อความชัวร์​ (ยังไง​เป็น​กำลัง​ใจให้นะค่ะ)​

ท้องลมค่ะ เราเคยเป็นและมีอาการแพ้ท้องด้วย คุณหมอแจ้งว่าท้องลมเจอร้อยละ 10 เลย ต้องรีบขูดมดลูกค่ะ เพราะจะมีภาวะเสี่ยงอาบจะตกเลือดได้ค่ะ

เคยเป็นค่ะ ตอนท้องแรก หมอบอกว่ามีแต่ถุงตั้งครรภ์แต่ไม่มีตัวเด็ก ไข่ฝ่อไปเอง ต้องขูดมดลูก

VIP Member

ลักษณะของถุงตั้งครรภ์เหมือนไม่สมบูรณ์เลยค่ะแม่ ยาวๆ รีๆ น่าจะท้องลมแบบที่คุณหมอว่าค่ะ

บ้านนี้ซาวด์7วีคเห็นทุกอย่างแล้วค่ะ แต่แม่ลองอีกสัก10วีคก็ได้

ขอบคุณค่ะ

ของเราตอนแรกไม่เห็นอะไรแต่หมอพยายามขยายให้ดูเลยเจอค่ะ

กี่สัปดาห์แล้วคะ

ขอบคุณนะคะ

กี่วีคแล้วคะ

Câu hỏi liên quan