130 Các câu trả lời

สอบน่อยค่ะแม่ๆๆท่านไหนท้อง7สัปดาแร้วเจ็บท้องน้อยบ้างมัยค่ะ ท้องแรกเจบมากค่ะ

อย่าเพิ่งกังวลนะค่ะ 6W เป็นก้อนถุงยังไม่เจอตัวอ่อนเหมือนกันค่ะ ปัจจุบัน 14W แล้ว

เราเจอตอน6w6dคะ คุณแม่ใจเย็นๆนะคะ ทำใจให้สบาย อย่าเครียดนะคะเด๋วจะส่งผลต่อน้อง

ตอน6w พบแต่ถึงตั้งครรภ์เหมือนกันค่ะจนตอนนี้น้องได้21w แล้วค่า #ไม่ต้องกังวลนะคะ

ของเราไปครั้งแรก 7w4dค่ะ ซาวภายใน ถ้าหน้าท้องจะไม่เห็นค่ะ น้องขนาดเซนหน่อยๆเอง

บ้านนี้6wก็เจอเเต่ถุง..หมอนัดอีก2อาทิตย์ถึงเจอน้องค่ะ เดี๋ยวก็เจอน้องค่ะเเม่

สู้ๆนะคะอย่าคิดมาก บ้านนี้ได้6วีค3วันละคะหมอนัดซาววันที่12. แม่ๆก็แอบกลัว 🥺

บ้านนี้เจอตัวตอน8สัปดาห์ค่ะซาวผ่านช่องคลอดได้ยินเสียงหัวใจเต้นแล้วค่ะ

6wเจอแค่ถุงตั้งครรภ์เหมือนกันค่ะ 8wถึงเจอตัวน้องหัวใจและถุงไข่แดงครบเลย

6 วีคจะยังไม่เจอน้องค่ะ 8-9วีคถึงจะเจอน้องพร้อมกับหัวใจเต้นตุ้บๆๆจ้าา 😚

Câu hỏi liên quan