130 Các câu trả lời

ของเราซาวตอน7วิคก็ยังไม่เจตัวน้องค่ะเจอเเต่ถุงหมอนัดอีก2สัปดาค่ะกังวนมากค่ะกลัวท้องลมค่ะ

บ้านนี้6wก็เจอแต่ถุงคะหมอนัดอีกที10wเจอน้องพร้อมหัวใจแม่ไม่ต้องกังวลนะคะน้องอาจยังเล็กอยู่

เคยค่ะ ท้องลม แต่รอซาวน์อีกรอบก่อนนะคะอย่าเพิ่งเครียดไปค่ะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ♥️♥️

หมอให้ฟังเสียงหัวใจน้องรึเปล่าค่ะ ฝาก6สัปห์ดาเหมือนกันหมอให้ฟังเสียงหัวใจน้องด้วยค่ะ

ตอนนี้ยังไม่เห็นหรอกจ้าของเราเห็นถุงตอน7w พอไปตอน14wตัวใหญ่มาก อดใจรอหน่อยนะ ใจเย็นๆคะ

TapFluencer

ของหนูหมอให้ซาวครั้งแรกตอน5สัปดาห์ ไม่เจออะไรเลยเหมือนกันค่ะพรุ่งนี้นัดไปซาวรอบ2

บ้านนี้9wคะ แต่น้องตัวเล็ก ยังไงคุณแม่อย่าเพิ่งเครียดนะคะ รออีกสัก2wตามที่คุณบอกคะ

เคยเป็นค่ะ ท้องแรกเราเป็นท้องลม รอซัก 9-10 วีคไปซาวด์ใหม่นะคะ น้องอาจจะยังเล็กค่ะ

ของเราพบน้องตอน12วีค แม่อย่ากังวลใปค่ะ น้องยังตัวเล็กเกิน

เห็นด้วยค่ะ เพราะเจอตอนเกือบ12w เหมือนกันค่ะ

อันนี้ของเราตอน6wค่ะพร้อมเสียงหัวใจ ใจเยนๆนะคะแม่น้องอาจจะแอบแม่อยู่ก็ได้ค่ะ

Câu hỏi liên quan