เสื้อชั้นในให้นม Wacoal Maternity แท้! 180.- มือสองสภาพดีมาก ของแท้ซื้อจากช้อป มี 2 ตัว 2 สี

ทักขอข้อมูลเพิ่มเติมได้ค่ะ line: bcera ส่งต่อตัวละ 180.- (ซื้อมาจากช้อปราคาเต็มตัวละ 1,200.- เลยเด้อ) ไซส์ D70/32D (ใต้อก 70 cm, รอบอก 88 cm) คนที่ไซส์ใหญ่หรือเล็กกว่านี้นิดหน่อยก็ใส่ได้ค่ะ รุ่น WM 1087 สีกรม, สีเบจ ผ้านิ่ม ไม่หยาบไม่เสียดสีผิว ไร้โครง ใส่สบายมาก ให้นมลูก ปั๊มนม ใส่ในชีวิตประจำวัน มี 2 ตัว 2 สี ไซส์เดียวกัน สีด้านในซีดนิดหน่อยไม่มีผลต่อการใช้งาน ไม่เคยซักเครื่อง ซักมือตลอด ไม่ยืดไม่ย้วย บราสำหรับคุณแม่หลังคลอด แบบไม่มีโครง มี SNAP LOCK สะดวกในการเปิด-ปิด ขณะให้นมบุตร รูปแบบ 4/5 CUP เนื้อผ้าTACTEL เต้า MOLD SUPER SOFT เนื้อนุ่ม ลำตัวด้านหลังให้ความกระชับ และเก็บเนื้อด้านข้าง สายบ่าทอพิเศษกระชับสะดวกในการปรับ มีตะขอหลัง2 ตัว4 แถว ปรับได้4 ระดับ เก็บกระชับได้อย่างมั่นใจ

10 Các câu trả lời

VIP Member

ยังอยู่นะคะ สภาพดี ของมีแบรนด์ ไม่ยืดไม่ย้วยไม่เคยซักเครื่อง

VIP Member

กรม (รูปเบลอเพราะแอปลดความละเอียดรูปนะคะ)

VIP Member

เบจ (รูปเบลอเพราะแอปลดความละเอียดรูปนะคะ)

VIP Member

ซักมืออย่างเดียวเลยค่ะ ไม่ย้วยแน่นอน

VIP Member

แอดไลน์มาได้นะคะ bcera

VIP Member

ยังอยู่นะคะ ตัวละ 180

VIP Member

ยังอยู่เด้อแม่

VIP Member

ยังอยู่นะคะ

VIP Member

ถามได้นะคะ

VIP Member

ส่อต่อค่ะ