14 Các câu trả lời

ท้องอ่อนเค้าเรียกต่อเเขนต่อขา ท้องเเก่เค้าเรียกให้พ่อตาม ส่วนตัว มีอะไรกับสามีตั้งเเต่ท้องอ่อนยันคลอด ผลที่ได้ก็คือ คลอดตรงกำหนดพอดี ค่ะ

ถ้าให้พ่อตามแนะนำว่าแม่ต้องเสร็จด้วยนะคะจะกระตุ้นคลอดค่ะส่วนตัวพ่อตามวันอาทิตย์แต่คลอดวันพุธ00:34😂😂

ใช่จ้าเพราะในน้ำของพ่อมีสารที่ช่วยกระตุ้นคลอด 😂😂😂 แต่บ้านนี้เขินอายพุงไม่กล้าให้ตาม 5555

ช่ายคะ เพราะ น้ำอสุจิมีสารตัวหนึ่ง ที่ช้วยเร่งคลอดได้ (แต่จะคลอดหรือไม่ อันนี้อีกเรื่องนะคะ)

คนที่สองพ่อตามตอนหัวค่ำเจ็บท้องประมาณตีสองมาถึง รพ ตีสาม กว่าน้องคลอด05.30ค่ะ

ปวดท้องถี่ไป รพ เลยค่ะ

ลูกคนที่4 ของเรากำหนด 12ตุลา วันที่7ให้พ่อไปตาม วันที่8 ปวดท้องเช้าคลอดเย็น (ต้องปล่อยในค่ะ)

บ้านนี้ คนแรก พ่อตามหัวค่ำ ปวดท้องจะคลอดตอนตี4 สรุปต้องส่งผ่า ได้ผ่าตอน20.35น. (39W+4D)

อ่านเม้นแล้วอีกใจก็อยากไห้ตามอีกใจก็อกลัวพ่อหาว่าแม่ยากมีอะไรด้วย😂😂😂อาย

แสดงว่าเราให้คุณพ่อตามน้องมาตั้งแต่ตั้งครรภ์แรกเเรกเลยสิ😩🤣

ให้เขามาโดยธรรมชาติเถอะค่ะ ปล่อยในเสี่ยงติดเชื้ออีก