2 Các câu trả lời

ตอนนี้น้องกี่เดือนแล้วคะ​ น้องน่าจะไม่ถูกกับนมที่กินอยู่​ ต้องลองเปลี่ยนไปเรื่อยๆ​ แล้วของบ้านเราจะใช่แพมเพอรินทาก้น​ เป็นหลอดสีชมพูขาว ไม่ต้องทาแป้งทับเลย​ ไว้นานแค่ไหนก็ไม่ตูดแดง​ เราใช่มาตั้งแต่ลูกเกิด​ ตอนนี้4เดือนแล้วจ้าไม่เคยตูดแดงเลย​ ราคาจะไม่เกิน45​ บาท จะหาซื้อยากด้วย​ เพราะดีมากจ้า

ไปหาหมอมาแล้วครับหมอบอกกลับไปทานตัวHIQเหมือนเดิมครับ

ต้องกลับไปกินHI Qเหมือนเดิมคะ น้องไม่ถูกกับนมยีห้ออื่นแถมแพ้นมวัวอีก

Câu hỏi liên quan