68 Các câu trả lời

ซื้อมาค่ะ แต่นอนได้2วัน ปวดต้นคอ เกะกะ รำคาญ อึดอัดขนาดแฟนยังไม่ให้​นอนใกล้เลย5555 นอนเดิมๆเราดีกว่ามีหมอนข้างสองอันเหยียด​กว้างแค่ใหนก้อได้

บ้านนี้ก็มีค่ะ แรกๆๆก็นอนค่ะ พอท้องใหญ่จริงๆๆก็เลิกนอนค่ะ รู้สึกว่า ลุกออกจากเตียงและหนุนหัวลำบากค่ะ ไม่ค่อยโอเท่าไหร่ค่ะ

ไม่นะค่ะ. ถ้าเรานอนได้เป็นปกติก็ไม่จำเป็นค่ะ. บ้านนี้ก็ไม่ใช้ค่ะแพง เก็บเงินไว้ซื้อของให้ลูกคุ้มกว่าเยอะค่ะ

ตอนแรกก็ชั่งใจค่ะ แต่ตอนรี้ซื้อแบบตัวซี ของGlowy starมา ใช้ดีค่ะ หนุนสบายดี เวลาตะแคงรองหลังได้ดีมาก

เราใช้ค่ะ เหมือนหมอนข้าง แต่มันจะออกแบนๆ หน่อย ขนาดยาวเท่าหมอนข้าง ช่วยพยุงท้องเวลานอนได้ค่ะ

ไม่สบายเลยค่ะ ใช้หมอนข้างแบบบอดี้แบนๆสบายกว่าเยอะ ซื้อหมอนคนท้องมาเสียดายตังมากแพงก็แพง T T

แล้วแต่คุนแม่สะดวกใช้คะ หมอนธรรมดาก็ได้แต่ถ้าเป็นหมอนวำหรับคนท้องก็อาทจะสบายเข้ารูปเลย

บ้านนี้หมอนข้างค่ะ2ใบหมอนใบหนุนอีก2ใบ ไม่จำเป็นต้องเป็นหมอนคนท้องค่ะ ประยุคที่เรามีได้

ซื้อมาใช้คะ แต่พอนอนแล้วรู้สึกอึดอัดเลยเปลี่ยนเป็นหมอนหนุนใบเล็กมาหนุนท้องเอาคะ

บ้านนี้ใช้หมอนนิ่มๆ ไม่หนามาก เท่าแต่แม่ก็ 3-4 ลูกละจร้า แต่ก็แล้วแต่คุณแม่ถนัดน่ะ

Câu hỏi liên quan