26 Các câu trả lời

VIP Member

นั้นไง ขอไอดีไลน์คุณแม่ทีค่ะ 🙏🏻 เดี๋ยว​เราทักไปคุยรายละเอียด​

รบกวนแม่ตอบไลน์​ด้วยค่ะ เค้าติดต่อไปบริษัท​ที่แม่โอนเงินไปแล้วค่ะ รอหลักฐาน​สลิปที่แม่โอนเงินไป 🙏🏻

VIP Member

หากินแบบนี้แย่มาก ก่อนโอนเงินแม่ต้องเช็คทุกครั้งค่ะ

คิดอยู่แล้วว่าต้องโกงดูแต่ละรูปบ้างรูปก็เบลอ

Super Mum

เห็นลงขายเยอะมาก แล้วไม่ส่งของเหรอเนี่ย 😞

เข้าไป รายงานผู้ใช้เลยคะ ว่าเป็นคนโกง

VIP Member

เห้นโพสขายในเฟสอยุ่ค่ะเลื่อนเจอยุ

ด่ามันเลยค่ะ คนอื่นจะได้รู้ จะได้ไม่ถูกหลอกกัน

เราเกือบโดนจ้า ขายรถเข็นแบบนี้เลย

มันขายหลายอย่างค่ะ

ยังเห็นโพสต์ขายของอยู่เลยค่ะ

คนนี้เคยเห้นคนโดนเยอะคะแม่

ขายของถูกเกินหน้ากลัวค่ะแม่ๆ

แต่เราไม่ได้ซื้อรถเข็นมันหรอกค่ะ เราซื้อเซ็ตเสื้อผ้า 400 รถเข็นมันบอกเพื่อนที่เป็นพยาบาลฝากขาย ซื้อแบบรีบๆด้วยไม่ได้เข้าไปดูโพสของมันก่อน

Câu hỏi liên quan