18 Các câu trả lời

บ้านนี้ไป 6 wk ไม่เจอค่ะไปเจอตอน 9 wk

เป็นกำลังใจให้นะคะ✌✌

ซาวตอน5วีค ไม่เจอ เจอตอน7วีคคะ

บ้านนี้เจอตอน7w4 d จ้าแม่

ช่วง6wจะเห็นแค่ถุงไข่คะ รอสัก10wขึ้นจะเห็นหัวใจและตัวอ่อนคะ

ของผม 6 week คุณแม่ไปซาวน์มาวันก่อน ขนาดเหมือนในรูปเลยครับ ไม่ท้องนอกมดลูกก็โล่งใจแล้วครับ 😁

ใช่ค่ะแต่เคยท้องลมเลยแอบกังวลนิดนึง

เป็นกำลังใจให้คุณแม่ค่ะ🥰

VIP Member

เจอตั้งแต่6วีคค้ะ

6-7weekยังไม่เห็นน้องเป็นเรื่องปกตินะคะไม่กังวลนะคะคุณแม่ รออีกสักหน่อยให้อายุครรภ์เพิ่มขึ้นมาก่อนช่วงนี้ก็บำรุงเยอะๆทานอาหารที่มีประโยชน์นะคะ บ้านนี้ซาวด์น้องตอน6weekก็ยังไม่เห็นตัวน้องเห็นแต่ถุงไข่อันเล็กๆอันนึงคุณหมอบอกอาจเพราะอายุครรภ์น้อยยังมองไม่เห็นน้องค่ะ

พยายามไม่เครียดหาอะไรเพลินๆทำค่ะ

Câu hỏi liên quan