21 Các câu trả lời

ที่คุณแม่ทำเด็กหลอดแก้ว เพราะติดยาก รึอยากเลือกเพศคะ เรามีลูกชาย 2 คนแล้ว คนต่อไปอยากได้ลูกสาว ถ้าปล่อยธรรมชาติกลัวได้ชายมาอีก เพราะคงเอาไม่เกิน 3 คนเป็นแน่ 😂😅

ติดๆแน่นี้อาการจะเป้นยังไงคะ แอมเพิ่งใส่ตัวอ่อนได้3วัน​ รู้สึกหน่วงๆท้อง​ คัดนมนิดหน่อย​ มีอาการปวดหลังบ้างคะ​ ถือว่าปกติไหม

แม่ตัวรุมอย่างเดียว มีอาการหน่วงท้องไหมค่ะ ของเราตัวรุมอย่างเดียวไม่มีอาการหน่วงท้องเลยค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-51258)

อัลตร้าซาวด์4มิติเท่าไรคะ อัลตร้าซาวค์ที่ไหนคะแนะนำที ราคาไม่สูงมาก

คุณแม่เลือกเพศด้วยหรือป่าวคะ เสียค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรคะ

VIP Member

บ้านนี้ก็เด็ดหลอดแก้ว 6 เดือนแล้วค้าาา❤️ ลูกสาวคนแรก

บ้านนี้ทำอิ๊กซี่ค่ะ​ ตอนนี้​ 36​สัปดาห์​แล้วค่ะ​

ของเราทำIVF ได้แฝดชาย หญิง พุธหน้า ผ่าคลอดแล้วจ้า

3 คนแรกหนุ่มล้วนเลยเหรอคะ 😅คงครื้นเครงน่าดู

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงๆค่ะ