130 Các câu trả lời

16 เมษา หมอบอกน่าจะชาย แต่ไม่คอนเฟริมค่า รอนัดอีกรอบค่อยดูอีกทีค่า

เมษายนเหมือนกัน ค่ะ อยากรู้แย้ว นัดตอน18วีคจะเหนไหมนร้าาา ลุ้นมาด

คลอดมีนาค่ะ น้องเป็นผู้ชาย ซาวด์กันทุกเดือน น้องแอบหนีบไว้ค่ะ

กำหนดคลอด22เมษายน หมอนัดซาววันที่16นี้ค่ะ ยังมีแพ้ท้องอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้20เมษาคะยังไม่ได้ซาวเลยไม่รุ้เหมือนกันหญิงรึชาย 16วีค2วัน

บ้านนี้ กำหนด มีนาคม ค่ะ ยังไม่เห็นเหมือนกัน ลุ้นมากค่ะตอนนี้

บ้านนี้20เมษาค่ะ หมอนัดดูเพศและวันที่5พ.ย.ค่ะ ตื่นเต้นมากค่ะ

TapFluencer

30เมษา65 ค้า หมอนัดซาวด์ 20 ธันวาดูเพศ ต้องรอลุ้นแล้ว ลูกคนแรกจ้า.

เค้ารุ้แล้วน้าได้น้องผู้ชายงับ กำหนดผ่ามีนากำหนดจริงเมษาข

เราคลอด 7 เมษา ค่ะ ได้น้องผู้หญิง ท้องแรกค่ะ เต้นตื่นมากเลย

กำหนดคลอด 8 เมษาค่ะ ซาวแล้วได้ผู้ชายค่ะ เห็นชัดเจนมากค่ะ

หมอบอก ผู้หญิงค่ะ

Câu hỏi liên quan