39 Các câu trả lời

VIP Member

อ่านคอมเมนต์จนต้องไปเปิดเว็บดูชุดบอดี้สูทให้น้องบ้างเลยค่ะ เห็นแม่ๆยืนยันว่าเนื้อผ้านิ่ม ระบายอากาศดี อยากได้เพิ่มเลยจ้า นี่ปกติจริงๆแถวบ้านไม่มีสาขา เลยต้องสั่งซื้อออนไลน์ของตัวเองเป็นประจำ คือดีค่ะ ส่งถึงบ้านเลย

ซื้อมาให้ลูกใส่แล้วเหมือนกันค่ะ ชอบเนื้อผ้าที่นิ่มและเย็นสบายดี ถ้าใส่ผ้าธรรมดาจะชุ่มเหงื่อ แล้วก็เป็นพื่นด้วย แต่บอดี้สูทของยูนิโคล่นี่ระบายอากาศดี ใส่สบาย น้องนอนกลางวันได้ยาวๆค่ะ แม่จัดมา 4 ชุดแล้วค่ะ

VIP Member

ประทับใจบอดี้สูทยูนิโคล่ ตรงที่คุณภาพดีในราคาเบาๆ 2 ชุด 290 บาทเอง แล้วปกติลูกก็จะเป็นผื่นคัน เพราะอากาศร้อน เหงื่อเค้าก็ออกเยอะ ทรมานใจแม่มาก ได้บอดี้สูทมา อาการน้องดีขึ้นค่ะ เนื้อผ้าเค้าค่อนข้างระบายอากาศ

มีเหมือนกันคร้าาาา...ยูนิโคล่เหมือนกันด้วย เนื้อผ้าเป็นแบบคอตตอนผสมกับแอริซึ่ม ผ้านิ่มมากกก ระบายอากาศได้ดีจริงๆด้วยค่ะ เหมาะกับช่วงอากาศร้อน ราคาไม่แพง 290 บาท ได้ 2 ชุดค่ะ

VIP Member

ใช้สินค้ายูนิโคล่เบบี้ อยู่เหมือนกันค่ะ ชอบบอดี้สูทเค้าที่เนื้อผ้าเป็นแบบผ้าแอริซึ่ม ทั้งนิ่มและเย็นสบายตัว แต่ตัวใหม่ที่มีผสมคอตตอน นี่เดี๋ยวต้องลอง ค่ะ

ผ้าดีใส่สบายคุ้มราคาคะ พวกตะเข็บกระดุมไม่ต้องกังวลเลย ไม่เหมือนแบรนด์ไทยกลับบ้านมานั่งตัดแต่งเก็บด้ายเก็บtagที่คอเสื้อ

VIP Member

พึ่งมาซื้อใช้ตอน1ขวบดีมากเลยค่าตอนนี้มีทั้งบอดี้สูท ทั้งเสื้อกล้าม เสื้อยืดเลยค่า ผ้าแอริซึ่มใส่ดีมากจริงๆค่ะ

ไม่เคยคิดจะซื้อเลย สมัยนี้ยุคนี้เด็กน้อยเร็ว ซื้อแต่ เสื้อยืด เสื้อกล้ามเหมาะกับหน้าร้อนด้วย

ชอบชุดยูนิโคล่เพราะตัวกระดุมเป็นพลาสติกเกรดดี น้องแพ้โลหะ ใส่ชุดอื่นยากอยู่ค่ะ

เราล้มละลายเพราะยูนิโคลเลยค่ะ จัดมาเพียบตั้งแต่ยังไม่คลอด

Câu hỏi liên quan