46 Các câu trả lời

บ้านนี้รอฉีดเข็ม2 15 ต.ค.นี้ค่ะแม่ทีมธันวาเหมทอนกันค่ะ

บ้านนี้ฉีดครบแล้วจ้า....น้องปลอดภัยแข็งแรงดี#ไฟเซอร์

บ้านนี้ฉีดไฟเซอร์ครบสองเข็มแล้ว ปกติดีทุกอย่างค่ะ

บ้านนี้ฉีดครบ2เข็มแล้วค่ะไฟเซอร์ทั้งสองเข็มเลย

บ้านนี้ฉีดเข็ม2วันพุธAzแอบกลัวแต่ก็ต้องไปต่อคะ

บ้านนี้รอเข็ม 2 วันที่6ตุลา ไฟเซอร์เหมือนกันคะ

บ้านนี้เข็ม2 29 นี้แล้ว ทีมธันวาคมเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ไฟเซอร์2เข็มแล้วคะไม่มีอาการอะไรเลย

บ้านนี้ฉีดเรียบร้อยคะ az+pz ฉีดตอน12สัปดา ปกติดีคะ

แม่กำลังจะไปฉีดเหมือนกันค่ะ 15 สัปดาห์ แต่กังวลหลังฉีดเพราะยังไม่รู้สึกว่าลูกดิ้นหรือตอดเลย พอฉีดแล้วก็กลัวไม่รู้ว่าลูกยังอยู่รึเปล่าจร้า

บ้านนี้ครบแล้วคะ 6เดือนกว่าๆ ไม่มีผลเลยคะ