25 Các câu trả lời

หาหมอค่ะเเม่ เราเองตอนท้องก็เลือดออกตอน38+1 มีเเค่เลือดสดๆออกมาไม่มีปวดท้องอะไร เลยไป รพ สรุปปากมดลูกเปิด3เซน

คลอดแล้วใช่ไหมค่ะ

รีบหาหมอเลยคะก่อนคลอดแม่ก้อเลือดออกมาสดๆแบบนี้เลยคะไม่เกินครึ่ง ช.ม อาการปวดท้องก้อตามมาเรื่อยๆคะ

หลังจากโพสไปเช้าสายๆมาหาหมอเปิด3เซนแล้วค่ะ

39เหมือนกันค่ะ ไปหาหมอเมื่อวานหมอว่ามดลูกเปิด1เซน กลับมาบ้าน ยังไม่มีอาการไรเลยค่ะ

อัพเดทนะคะ หลังจากโพสไปเค้ามาหาหมอสรุปมดลูกเปิด3เซ็นและไม่กี่ชั่วโมงต่อมาน้องก็คลอดค่ะ

หมอฉีดยาเร่งคลอดให้มั้ยค่ะ

หาหมอเลยค่ะแม่ บ้านนี้ออกแบบนี้เลยไปถึงปากมดลูกเปิด 4 เซ็น คลอดคืนนั้นเลยค่ะ

ของเรา39เหมือนกันยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

VIP Member

รีบไปหาหมอเลยคะแม่ เราว่าน่าจะใกล้คลอดแล้ว

ที่เลือดออกเป็นเพราะปากมดลูกเปิดค่ะแม่

หาหมอดีกว่าค่ะปลอดภัยทั้งแม่และลุกค่ะ

หาหมอเลยค่ะ เบบี๋กำลังอยากออกแล้ว🥰🥰

Câu hỏi liên quan