430 Các câu trả lời

ของเราคือสามีนอนกรนมากๆค่ะ ลูกหลับไม่ได้เลยนอนสะดุ้นตลอดเวลา สงสารลูกมากๆ ต้องอุ้มลูกทั้งคืนก็มีค่ะ เคยบอกสามีว่าให้นอนตะแคงเสียงกรนจะได้เบาลงแต่สามีดันโกรธเราซะงั้น เราโมโหมากๆ เราทะเลาะกับสามีเยอะมากถึงขั้นจะเลิกกันค่ะไม่ช่วยดูลูกยังมาด่าเราว่าถ้าเลี้ยงไม่ได้ก็ไม่ต้องเลี้ยง แล้วก็ไล้เราออกจากห้อง

สามีชอบนอนกรน ลูกก็สะดุ้งบ่อยๆ จะด่าสามีก็ไม่รู้จะด่ายังไง เพราะคนหลับ แล้วกรนเค้าก็ไม่รู้ตัว 😂 ตอบ b แล้วกัน

นั่งมองนิ่งๆไม่ทำอะไรเลยค่ะ เขาทำลูกตื่นเขาต้องเป็นคนเอานอน จะได้รู้ว่ามันยากแค่ไหน

แค่ตื่นไม่ได้ร้องไห้ ด่าสามีเบาๆก่อนบอกให้กล่อมลูกนอนด้วย. ฉันเหนื่อยจะพัก

โมโหก่อน ถ้าลูกร้องก็โอ๋ลูกแต่ถ้าลูกไม่ร้องก็ด่าสามีเลยทันที

B ค่ะ ไม่เคยด่าสามีเลยเพราะเกรงใจแกอายุมากกว่าเยอะ แม่19พ่อ43

VIP Member

Bเพราะ​เรา​ควรโอ๋ลูก่อนคะเพราะว่ายังไงก็ตื่นเเล้วอะค่ะ

สดๆร้อนๆเลยจร้า อุ้มลูกไปกล่อมตรงอื่นเลย ตัดปัญหา

VIP Member

❤️ B A โมโหแล้วมองแรงก่อน โอ๋ลูก แล้วค่อยด่าค่ะ5555555

ถอนหายใจแรงๆมองหน้าสามีพร้อมโอ๋ลูกไปด้วย😂🤣

Câu hỏi liên quan