43 Các câu trả lời

TapFluencer

โดนค่าอะไรคะเนี่ย ใจร้ายมากทำกับคนท้องได้ลงคอ

โดนเหมือนกันค่ะไม่คิดว่าจะมาหลอกคนท้องนะค่ะ

บ้านนี้ก็โดนเหมือนกันจ้า ล่าสุดออกจากแชทไปแล้ว

นางบล็อคเราเหมือนกันค่ะ

โดนเหมือนกันเลยคะ สดๆเมื่อกี้ดีนะเสียไป50บาท

แย่จัง มาหากินกับคนท้อง นิสัยไม่ดีเลยนะ 😡

เสียดายตังแทนเลย

โดนเหมือนกันค่ะ ทำกับคนท้องไปได้ บาปจริงๆ

เขาโกงอะไรคะ จะได้ระวังตัวไว้ด้วยคะ

ใช่คะคนนี้เลยเหมือนกันคะเราโดนไป320

คิดซ่ะว่าทำบุญให้เขาไปล่ะกันค่ะ เราโดน350 😂

เขาขายอะไรคะ ทำไมโดนกันเยอะจัง

เราก็โดนไปตั้ง 200 บาทนางพูดจาน่าเชื่อถือมากแต่ไม่คิดว่าจะโดนโกง

มีรูปมั้ยคะ หน้าเป็นแบบไหน😅

ขอบคุณค่ะ