68 Các câu trả lời

บ้านนี้แตกจ้า 37w ภาพที่1 ยังใม่บำรุง ภาพที่2ใช้นอร์ริชคะ ถือว่าจางลงไปเยอะมากคะ ใช้ไปแค่5-6ครั้งเองคะ

ขอบคุณมากค่ะ บ้านนี้สั่งไปแล้วค่ะ 1 เซต 2 กระปุก จะลองดูค่ะ เห็นแม่ใช้แล้วเห็นผลจางลง จะขอลองดูบ้างค่ะ

บ้านนี้ไม่เหลือที่ว่างเลยค่ะ ทั้งขา ก้น หน้าอก ท้อง😂 มาแตกช่วงไตรมาตรสุดท้าย เศร้าใจมากค่ะแม่😭

บ้านนี้แตกข้างล้างเหมื่อนกันมองไม่เห็นพ คุณพ่อเขาบอกรีบเอากระจกส่องเลยจร้าแตกเต็มเลย

ทำใจค่ะแม่ บ้านนี้ก้อแตกจากล่างขึ้นบนค่ะสามีคนเห็นตอนนี้34วีคไปทั้งพุงละค่ะ😂😂😂

VIP Member

หอมมากติดตัวไม่ต้องง้อแป้งรักแร้หอมมากทาท้องตอนอาบน้ำรอบ2ยังหอมอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้ตอน27-28weekก็ไม่แตกจ้า พอเข้า30weekเท่านั้นแหละโอ้วแม่เจ้าไม่อยากพูดเลยค่ะ

มาลายช่วงใหล้คลอดจริงค่ะ ลายท้องช่วงล่างแม่มองเห็นอีกทีเอาไม่อยู่แล้ว

แตกเหมือนกันค่ะ ยิ่งทายิ่งแตกตัวไหนก็เอาไม่อยู่ค่ะ แตกไม่เกรงใจเราเลย🤣

34+4ยังรอดค่ะ ถามแฟนทุกวันท้องแตกยังๆ แต่บ้านนี้ไม่ทาครีมเลยค่ะ ยอมทำใจ

บ้านนี้ลายเหมือนการช่วงล่างเริ่มขึ้นมาเยอะครีมเอาไม่ยุเพราะแม่เกา

Câu hỏi liên quan