11 Các câu trả lời

อาจจะเพราะฮอร์โมนไม่สมดุลค่ะแม่ ทำให้วงจรการตกไข่รอบเดือนล่าสุดผิดปกติ เลยมีผลกับประจำเดือน บ้านนี้เคยเป็นค่ะตรวจแล้วขีดเดียว ตรวจเลือดค่า hcg ไม่ขึ้นค่ะ

ใช่ตามที่แม่บอกเลยค่ะวันนี้ประจำเดือนมาแล้วคงเป็นที่ฮอร์โมนไม่สมดุลจริงๆอะค่ะ

บ้านนี้ตรวจเจอสองขีดชัดแจ๋ว ก่อน ประจำเดือนขาด 3 วันค่ะ ตรวจเพราะมีอาการง่วงนอนมากผิดปกติ แล้วก็เวียนหัวเหม็นกลิ่นรอบข้าง

TapFluencer

เมนมาล่าสุด 18 พ.ย.หมด22 พ.ย.64 เดือนธันวาเมนต้องมาประมาณ 23-24 แต่ไม่มา ผ่านไปอาทิตย์นึงอ้วกแตก เทสดูสองขีดจ้า

บ้านนี้ ประจำเดือนมาตรงตลอดค่ะพอขาดไปสองถึงสามวันก้อตรวจเจอสองขีดเข้มเลยค่ะ

ของเราครบ1เดือนแล้วค่ะที่ประจำเดือนขาดแต่ก็ยังตรวจไม่เจอแอบเศ้รา

ของเค้าประจำเดือนขาด7 วันแล้วคะ ยังตรวจขึ้นขีดเดียวอยู่เลย

ขอให้ตรวจเจอ2ขีดนะคะทางนี้สรุปขาด11วันประจำเดือนมาแล้วเป็นที่ฮอร์โมนไม่สมดุลค่ะสู้ๆนะคะแม่😊✌️♥️

VIP Member

บ้านนี้ปกติเมนมาตรง พอมาช้า5วันตรวจเลยเจอขีดจางเลยค่ะ

ทางนี้รอบเดือนก็ปรกตินะคะบวกลบไม่เกิน7วันตกใจครั้งนี้มาก9วันแล้วปจดไม่มาแล้วเทสก็ยังขีดเดียวด้วย🥺

บ้านนี้ปจด.มาตรง ขาด7วันก็ขึ้น2ขีดชัดเลยค่ะ 😊

ของเราขาด 3 วัน ตรวจแล้วขึ้น 2 ขีดเข้มเลยค่ะ

ของเราก็ขาดไปเดือนกว่าแล้วตรวจก็ไม่เจอ

Câu hỏi liên quan