23 Các câu trả lời

บ้านนี้แพ้ท้องตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรภ์จน 4 เดือน ชอบกินขนมหวาน ผลไม้ สิวขึ้นหน้าเต็ม โทรมและมีเหมือนขี้ไคล้ขึ้นที่คอ ถูเท่าไหร่ก็ไม่ออก

ท้องได้ผญค่ะ ตอนนี้20+6 ไม่แพ้ไม่โทรม แต่งหน้าแต่งตัวเหมือนเดิม แต่อารมณ์ทางเพศนี่ไม่มีเลย5555 ปกติทุกอย่างเลยค่ะ แล้วแต่คนด้วยมั้งค่ะ

แพ้ท้องเล็กน้อย แต่ผิวพรรณเปล่งปลั่งมากคะ นน.ก็ขึ้นน้อย แต่ผิวขาวขึ้นใสขึ้น เพิ่งซาวมาเมื่อวาน ได้ 22w เห็นกลีบน้องชัดเจนมาก ลูกสาว 100%

ท้องได้ญคนชคน แพ้ท้องก็ใกล้เคียงกันผู้ชายจะแพ้มากกว่าหน่อย ผิวพรรณก็ตอนท้องเหมือนกัน สรุปทั้ง2ท้องไม่ได้ต่างกันมาก

บ้านนี้ลูกสาวท้องแรกไม่แพ้เลยจ้าหน้าขาวไม่มีสิวพอท้อง2สิวมาเต็มหน้า คอ หลัง มีฝ้าด้วยก็ลูกสาวอีกตามเคยค่ะ

ไม่เคยแพ้ท้อง ผิวขาวใส หน้าใสไม่มีสิวขึ้น ไม่ดำค่ะ ชอบกินของเปรี้ยวๆ เคยทดสอบฉี่กับเบกกิ้งโซดา ไม่มีฟองค่ะ

บ้านนี้แพ้ถึง4เดือนหน้าไม่มีสิวผิวขาวรักแร้​ คอดำนิดหน่อยค่ะตอนนี้6เดือนกว่าชอบกินแต่ของหวานค่ะ

หมอบอกเพศชาย สิวขึ้นทั่วตัว คอ-รักแร้ดำ แต่หน้าสดใส คนอื่นส่วนใหญ่บอกลูกสาว

ท้องแรกลูกสาวไม่แพ้เลยกินได้หมดเน้นของหวานท้องสองลูกชายแพ้ไม่มากแต่กินได้ไม่มาก

ท้องแรกได้ลูกสาว ไม่แพ้คะ แต่ตอนนี้ท้อง 2 แพ้หนักมาก ทายเพศลูก สางสัยจะได้ลูกชาย 😂