1218 Các câu trả lời

VIP Member

ประจำเดือนขาดไปประมาณ2-3วัน แต่2-3เดือนนี้รู้สึกเหมือนประจำเดือนมาน้อยมาแค่1-3วัน แล้วมีอาการคัดเต้านม เลยลองซื้อมาตรวจชัดแจ๋วเลยค่ะ

VIP Member

ประจำเดือนขาด1วันก็ตรวจขึ้นแล้วค่ะแต่ขีดจะจางเรา10รอดูประจำเดือนเลื่อนไหมเพราะเราเคลียด ไปตรวจ2ขีดอีกวันไปฝากครรภ์ 6สัปดาห์ละจ้า

ทางทีดีนะคะประมาณ14วันคะ หนูตรวจตอนประจำเดือนขาด14วัน เพราะเป็นคนประจำเดือนมาไม่ปกติคะต้องเพื่อไว้เยอะๆอะคะแต่สัก14วันชัดเจนเลยคะ

VIP Member

เรายังไม่ถึงเดือนเลยค่ะ ประจำเดือนก็ยังไม่ครบกำหนดที่ต้องมา แต่อาการเรามันแปลกๆ เลยลองซื้อที่ตรวจมาลองตรวจดู สรุป2ขีด เข้มเลยค่ะ

เวียนหัวค่ะ กินเก่ง เจ็บเต้านม หงุดหงิดง่ายค่ะ

นับจากวันไข่ตกไป 11 วันตรวจเจอขีดจางๆค่ะ หลังจากนั้นตรวจทุกวันก้ขึ้นจางๆจนมาถึงวันครบกำหนดประจำเดือนถึงจะขึ้นขีดเข้มจ้า

บ้านนี้ขาด2-3ไปตรวจที่โรงบาลก็เจอละค่ะแต่ถ้าใช่ที่ตรวจก้อาจจะขึ้น1ขีดเข้มๆกับอีก1ขีดอ่อนๆเพราะฮอโมนเรายังไม่ชัดเจนมากค่ะ

ค่ะไปยืนบัตรลัะบอกว่ามาตรวจว่าท้องไหม

ยังไม่ถึงกำหนด ปจด มา แต่รู้สึกแปลกๆก็ตรวจแล้วค่ะ เพราะว่าตั้งใจทำ นับจากมีเพศสัมพันธ์หลังวันตกไข่ 13 วันก็ตรวจเลย ขึ้นจางๆค่ะ

ตอนตรวจก็ขึ้นจางๆเหมือนกันคะ เลยไปหาหมอเจาะเลือดตรวจคะ หมอบอกว่าท้องคะ แนะนำไปหาหมอเจาะเลือดตรวจคะ

ของเรา ปกติปจด. มาทุกวันที่3แล้วจะหมดไปทุกวันที่8ของเดือนค่ะ แต่เดือนนี้ ก.ย ก็ยังไม่มา เลยตรวจวันที่ 10 ตอนเช้า ก็ 2ขีดเลยค่ะ

ทำ เด็กหลอดแก้ว ใส่ตัวอ่อนระยะบลาส (Day5) ไปค่ะ ตรวจปัสสาวะวันที่8หลังใส่ ขึ้น2ขีดชัด ตรวจเลือดวันที่11หลังใส่ ฮอร์โมนขึ้น 458 ค่า

ของเราประจำเดือนขาด1เดือนกว่าๆ ไม่ได้ใส่ใจเพราะปกติ2เดือนมาที เเต่มีอาการเเพ้เลยตรวจดู ตื่นเต้นมากเพราะเคยตรวจเเล้วไม่เจอ5555

Câu hỏi liên quan