1218 Các câu trả lời

ของเราประจำเดือนเคลื่อน5วัน ตรวจก็เจอเลยคะ เจอก่อนยิ่งดีจะได้ยาบำรุงเร็วคะ วางแผนก่อนการตั้งครรภ์3เดือนแรกทานยาบำรุงก่อนการตั้งครรภ์ยิ่งดีคะ แผ่นสันหลังเราจะได้เปิดคะ

VIP Member

เราประจำเดือนขาด1วันก็เจอเลยค่ะ.. แต่เราบันทึกการมีประจำเดือนผ่านแอปตลอด...ประจำเดือนมาไม่ตรงแต่แอปคำนวณให้ตลอดเลยพอขาด1วันก็ขึ้นสองขีดชัวเลยค่ะ...แต่เราใช้แอปมา1ปีเต็มค่ะ

ขาดมา3วันแล้วแต่กลัวตรวจแล้วไม่เจอกลัวผิดหวังเพราะเมนมาไม่ปกติ ว่าสิ้นเดือนจะลองตรวจดู

ทางนี้คุณสามีเป่นคนพาไปตรวจค่ะตัวเองไม่รู้เรื่องอะไรเรยมีเเต่สามีสังเกตอาการเเล้วก้ทักว่าทำไมกินเเต่ของเปรี้ยวๆข้าวก้ไม่ยอมกินพอถามเสดนางก้พาไปซื้ิอที่ตรวจเรยจ้า

ประจำเดือนขาด 1 วันค่ะ เพราะใช้โปรแกรมนับวันตกไข่ บันทึกประจำวัน มาเเม่นและตรง ไม่ตรวจก็รู้ว่าท้องค่ะ แต่ตรวจให้คุณพ่อเขาสบายใจไปงั้นแหละ บ้านนี้อยากได้ลูกสาวอีกคน

สวัสดี​ค่ะอยากสอบถามแม่ๆค่ะ​ ประจำเดือนขาดเข้าวันที่3แล้วค่ะ​ ตรวจแล้วขึ้นขีดเดียวอย่างนี้คือไม่ท้องแน่นอนใช่ไหมค่ะ​ และประจำเดือนขาดได้มากสุดกี่วันค่ะ

ยังไม่ท้องค่ะ

แม่ๆคะถ้าท้องนี่12wซาวหน้าท้องต้องเจอแล้วใช่ไหม่คะ ประจำเดือนขาดไป4เดือนกว่าแล้วค่ะตรวจไม่เจอตอน12wไปซาวก็ไม่เจอตรวจที่ รพ ก็ไม่เจอค่ะ มั่นใจได้ยังคะว่าไม่ท้อง

เราเจอตั้งแต่ 10w เลยค่ะ ลองซาวที่คลินิกดีมั้ยค่ะ เราซาวคลินิกตั้งแต่ 5w ก็เจอถุงตั้งครรภ์เลยค่ะ

อายุ 32 ปี อยากมีลูกค่ะ ประจำเดือนมาวันเเรก 10/9/61 ตอนนี้ 20/10/61 ประจำเดือนยังไม่มาเลย ตรวจปัสสาวะเเล้วไม่เจอ อาการคือปวดท้องน้อยถ้าเดินเยอะ ปัสสาวะบ่อย ทุก 2-3 ชม ครั้ง

ทำใจแป๊ป กลัวผิดหวัง

เรา ประจำเดือนมาครั้งสุดท้าย 13มีนาคม 2563 วันที่ 12 เมษา ตรวจ เจอขึ้น 2เลยค่ะ ก่อนหน้านี้ไปหาคุณหมอรับยากระตุ้นไข่ตกมาทาน แล้วทำการบ้านตามที่คุณหมอบอก ติดเลยค่ะ

ตรวจเลยค่ะ อาจจะได้ข่าวดีนะคะ ถ้าตัวเองนอนกับสามี ช่วง 25 มีค. ถึง 1เม.ย ตอนนี้อาจจะตั้งท้องอยู่นะคะ

(ของเรา 11 วัน) นับวันไข่ตก 9 -10 มิ.ย. 63 มีเพศสัมพันธ์ รุ้สึกร่างกายผิดปกติ ตรวจวันที่ 19 มิ.ย. ไม่ขึ้น ข้องใจตรวจวันที่ 21 มิ.ย. ขึ้น 2 ขีดจางๆ ตรวจทุกวัน จนวันที่ 28 เข้มแล้วค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ไข่ตกวันที่ 19 มิ.ย.63 รอลุ้นอยู่ค่ะ ป้าแดงยังไม่มา

สอบถามเพื่อนๆค่ะประจำเดือนของเรามาวันสุดท้าย 15 กุมภาพันธ์แล้วก็ไม่ได้ทานยาคุมมาจนวันนี้ไม่รู้ว่าจะตรวจได้หรือยังคะ ตรวจแล้วมีสิทธิ์จะติดไหมเพราะยังไม่ครบ 1 เดือน

Câu hỏi liên quan