1218 Các câu trả lời

บ้านนี้ตรวจตอนประจำเดือนขาด1อาทิตย์ก็เจอ2ขีดเลยค่ะ ปกติถ้าไม่กินยาคุมประจำเดือนจะเลื่อนเข้า1อาทิตย์ตลอดค่ะ

หลังไข่ตก 10 วัน เราตรวจขึ้น2ขีดค่ะ ยังไม่ถึงวันครบกำหนดประจำเดือนด้วย เรารีบตรวจเพราะรอน้องมาค่ะ 🥰

สวัสดี​ค่ะ ตรวจเจอแบบนี้​1ขีดจางๆเหมือน​จะ2ขีดก็ไม่เชิง ไม่แน่ใจว่าจะท้องหรือป่าวคะ หรือ​ว่าควรตรวจอีกที

ท้อง

ตรวจเจอแบบนี้ แต่ไม่ท้องค่ะ ตรวจตอนประจำเดือนขาดไป1อาทิตย์ ขึ้น2ขีดจางๆ พออีก3วันถัดมาประจำเดือนก็มาค่ะ

ใช่ค่ะรอบแรกตรวจขึ้น2ขีดจางๆแต่ไม่ท้องค่ะ แต่เดือนนี้ตรวจขึ้นชัดมากน่าจะท้องแล้วค่ะ ต้องควรระวังอย่างมากแทบจะนอนตลอดเลย

ตรวจตอนประจำเดือนขาด 4 วันค่ะ คำนวณอายุครรภ์ในแอพตามประจำเดือนมาล่าสุด อายุครรภ์ 4 W 5D ค่ะ ตอนนี้ 18 W 5 D แล้วค่ะ

ของเราลองตรวจเล่นๆ ตรวจตอนในวันที่ประจำเดือนจะต้องมา แต่ยังไม่มา ขึ้น 2 ขีดเลยคะ และก็เข้มขึ้นเรื่อยๆทุกวัน

บ้านนี้ขาดแค่2วันเหนจางๆเกือบมองม่เหน ผ่านไปอีก2วันตรวจใหม่ชัดขึ้นแต่ยังจางตรวจโรงบาลเรยจร่สรุปท้องจร่

ปจด ครั้งสุดท้าย 6 มกรา พอกุมภาไม่มา ก็คิดว่าไม่เป็นไร ตรวจครั้งแรก 10กว่าไม่ขึ้นคะ ตรวจอีกที17กุมภา 2ขีดชัดเลยคะ

9 วีคคะ

ของเราตรวจเจอก่อนวันครบกำหนดประจำเดือนมา1วัน ขึ้นชัดมาก รู้สึกคัดเต้านมตั้งแต่ไข่ตก 2 อาทิตย์ได้

บ้านนี้ ปจด.2เดือนซื้อที่ตรวจมาตรวจไม่ขึ้น2ขีด พอไป รพ.คุนหมอบอกท้องได้2เดือนกว่าจ้า ตอนนี้จะ5เดือนแร้วค้ะ

เหมือนเราเลยค่ะตรวจเองไม่เจอไปหาหมอถึงรู้ว่าท้องตอนนี้ได้7wแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan