คอกกั้นเด็กแบบไหนดี?

แม่ๆ ใช้คอกกั้นเด็กแบบไหนกันคะ /ขอพิกัดร้านด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่า

2 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ถ้าเป็นคอกหนัง แนะนำ Hoyo ค่ะ บ้านนี้สั่งทำไปเรียบร้อย วันที่ 16 นี้จะมาส่งค่ะ คุณภาพวัสดุคือดีมากกกกก ปลอดสารพิษ ราคาสูงแต่คุ้มค่ะ ปรับใช้ได้หลายแบบ ตั้งแต่ลูกเกิดจนโต ถ้าคอกพลาสติก แนะนำ Gyumbi ค่ะ ปรับใช้ได้หลายแบบเช่นกัน วัสดุดี แข็งแรง ปลอดภัย ปลอดสารพิษ อยู่ที่ความชอบนะคะ บ้านนี้มีทั้ง 2 แบบ คอกหนังไว้ในห้องนอน เพราะเปิดแอร์ฯ คอกพลาสติกแบบมีแผ่นเสริมพัฒนาการไว้ชั้นล่าง ถ้าไม่เปิดแอร์ จะได้ไม่รู้สึกร้อน แต่ไม่ได้ใช้ของ Gyumbi นะคะ จำแบรนด์ไม่ได้จริงๆ แต่มาจากเกาหลี พอดีไม่ได้ซื้อเอง ญาติๆ ซื้อมาให้เป็นของขวัญค่ะ

แม่กำลังปล่อย คอกกั้นเหล็กพร้อมตาข่ายอย่างดี สำหรับประกอบกับเตียง ขนาด5ฟุต ใช้มือแรก ซื้อมา3,000 ขายต่อ 1800 สนใจทักมานะคะ / ดูที่หน้าโปรไฟล์ได้เลยค่ะ

Câu hỏi liên quan