17 Các câu trả lời

ทีมเดียวกันเลยค่ะ รอลุ้นเหมือนกันค่ะซาวด์มาเมื่อวันที่7ยังเห็นไม่ค่อยชัดค่ะ

TapFluencer

ทีมสิงหา ยังไม่ทราบเพศเหมือนกันค่ะ รอดูวันที่20 ไม่รู้ว่าจะเห็นไหม🥹

สิงหาเหมือนกันค่ะ รอลุ้นวันที่22

ทีมสิงหาเหมือนกันเลยคะแม่ ยังไม่รู้เพศเหมือนกัน รอลุ้นคะแม่

ทีมสิงหาค่ะ แต่ยังไม่รุ้เพศเลย รอซาวด์สิ้นเดือนนี้ค่ะ

Super Mum

ทีมสิงหา กำหนดคลอดวันที่ 3 วันที่10 ตรวจนิฟค่ะแม่ 🫶🏻 15W+1

ทีมสิงหาค่ะ ยังไม่รุ้เพศเลย รอซาวด์เดือนหน้าค่ะ

ทีมสิงหา ยังไม่รู้เพศเลย ลุ้นจะเเต่เเล้วว

เรา 11 วีคค่ะ ตรวจดาวเลยตรวจเพศไปเ้วยเลยคะ

ตรวจ nipt 12 weeks รู้เพศเลยค่ะ

VIP Member

สิงหาเหมือนกันคะ ซาวด์ 14 นี้แล้ว

ทีมสิงหาค่ะ 15วิกแร้วว เพศชายค่ะ