63 Các câu trả lời

ใช้ดีนะค่ะ ใช้มาตั้งแต่ท้องได้2เดือน ตอนนี้7เดือน ไม่แตกแถมขาวกว่าหน้าอีก

ดีค่ะ ใช้ตั้งแต่รู้ตัวว่าท้อง ใช้มาตลอด จนตอนนี้8เดือนกว่า ยังไม่แตกค่ะ

บ้านนี้ใช้ตั่งแต่เริ่มท้องเลยค่ะ เข้าเดือนที่7ปุ้บ รอยแตกมาเลยจ้าาา 😅😂

เหมือนกันคะ เเตกเดือนที่8 เเดงๆคันๆๆยิ่งเกายิ่งมัน5555

ใช้ตั้งแต่เริ่มตั้งครรภ์ได้1เดือนตอนนี้8เดือนแล้วยังไม่แตกเลยจ้า

คุณแม่บ้านนี้ใช้ค่ะ กันท้องแตกลาย ผลที่ได้มาท้องคุณแม่ใสมากๆค่ะ

ใช้ตั้งแต่4เดือนตอนนี้จะเข้าเดือนที่8แล้วค่ะ ใช้ดีนะคะ สำหรับเรา

VIP Member

ใช้จ้าเนื้อครีมเข้มข้นกลิ่นหอมทาแล้วไม่เหนียวชุ่มชื้นดีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ครีมตัวนี้เอาไม่อยู่ค่ะแตกเหมือนเดิมแต่กลิ่มหอมอ่อนๆ

เหมือนกันจ้า เอาไม่อยู่ 🤣

ส่วนตัวว่าช่วยในเรื่องผิวขาวใสมากกว่าช่วยรอยแตกลายค่ะ

ดีมากจ้า เห็นผลดี ใช้ได้ยันลูกออกเลย เเผลเป็นก็หายน้ะ

Câu hỏi liên quan