143 Các câu trả lời

บ้านนี้จะเข้า 8 เดือนยังไม่ซื้อไรเตรียมซักอย่างเลยค่ะ ว่าจะซื้อตอนเข้า 9 เดือน

VIP Member

ทยอยซื้อตอน 7 เดือนค่ะ เน้นสั่งออนไลน์ซะส่วนมาก มีไปดูที่ห้างเป็นบางอย่างค่ะ

ซื้อตอน7เดือนค่ะ ทยอยซื้อเรื่อยๆค่ะ จนตอนนี้ลูก8เดือนยังไม่เลิกซื้อเลยค่ะ😅

เริ่มทยอยซื้อตั้งแต่7เดือนคะ ตอนนี้เข้าเดือนที่9แล้วครบแล้วจ้าพร้อมคลอด

4-5เดือนทยอยซื้อค่ะ6เดือนครบ7เดือนซัก8เดือนเตรียม9เดือนหิ่วไปคลอดค่ะ☺️☺️

บ้านนี้ซื้อทีเดียว 7เดือนค่ะ 10,000 กว่าบาท ไม่รวมเสื้อผ้า กับเปลนอนเปลนั่ง

8เดือนค่ะส่วนใหญ่ซื้อในแอพshopeeค่ะบางอย่างถูกกว่าตามตลาดสะดวกด้วยค่ะ

บ้านนี้ช้อปออนไลน์เอาตอน 8เดือนค่ะ สมัยนี้สะดวกมากๆ ไม่ต้องไปเดินเอง

7เดือนคะ ซื้อครบหมดแล้ว ตอนนี้8เดือน เตรียมของใส่ตะกร้าพร้อมแล้วคะ

VIP Member

รักษาสุขภาพทั้งแม่และลูกให้แข็งแรง ผ่านไปได้ด้วยดีถึงคลอดเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan