28 Các câu trả lời

30+3 น้ำหนักลูก 1,620 เท้าเริ่มบวม น้องนานๆดิ้น แต่ถ้าอยากจะดิ้นก็ดิ้นแรง ท้องเริ่มแข็ง แอบเผลอนอนหงายรู้สึกตัวเหมือนหลังจะหัก ยังไปไหนมาไหนได้ดี ทำงานได้ จนลืมว่าท้องอยู่ แต่เวลาลุกนั่งเริ่มลำบาก🤣🤣

บ้านนี้28+2ค่ะ น้อยใจเก่งมากทั้งที่ตอนไตรมาสแรกไม่เป็น เท้าบวมปวดเอวต้องนั่งหลังพิงหมอนยังมีอาการคลื่นไส้แพ้ท้องอยู่คัดเต้ามากน้ำนมไหลเป็นดวงๆเลยค่ะ

29 weeks แล้ว ฉี่บ่อยมากค่ะ ถ้ากินอิ่ม คือแน่นท้อง อึดอัดมาก หายใจไม่ค่อยเต็มอิ่มด้วย 😅 อดทนค่ะ เพื่อลูก ท่องไว้ๆ อีกนิดเดียวๆ ได้เจอลูกแล้ว ☺️

ครบ29wเต็มวันนี้เหนื่อยกว่าเดิมมากๆกลางคืนปวดฉี่ทุกๆ10นาทีเลย นอนก็หลับยากขึ้นปวดหลัง ปวดก้นกบ

วันนี้​ 27​+1​ เหมือนกันเลยค่ะ​ กินอะไรไปก็จุกเสียดแน่นท้อง​ หายใจไม่สุด😪

บ้าน30+ ไม่ต้องถามเลยแม่ ถีบเก่งมาก แถมกลางคืนนอนหลับยากมาก เท่าบวม ทำอะไรนิดอะไรหน่อยก็เหนื่อย😅

บ้านนี้29+2แล้วค่ะเหนื่อยง่ายลุ้กก่ลำบากค่ะตัวเล็กน้ำหนัก1267เเล้วค่ะหมอกำหนดคลอด11​ พ.ค​ ค่ะ

ปวดหลังปวดเอวขี้ร้อนหงุดหงิดง่ายยิ่งร้อนไปด้วยเหงื่อออกบ่อยมากขนาดนอนห้องแอร์

ปวดหลังปวดเอวหงุดหงิดแร่วก้ขี้ร้อยมากออกจากห้องแอร์ไม่ได้เลยค่ะ

บ้านนี้27+5 ปวดก้นปวดขา เจ็บจิมิมาก เวลานอนจะขยับตัวทีเจ็บไปหมด

29วีคเท้าเริ่มบวมน้ำหนักขึ้นมา14กิโลลูกหน้าเหมือนพ่อ100%

Câu hỏi liên quan