แม่ๆๆไหนคลอดเดือน กรกฎาคม มั่งค่ะ ฤกษ์ดี วันดี เวลาดี ผ่าคลอดกี่โมง กันมั่งค่ะ แม่บ้านนี้ต้องผ่าคลอดวันที่ 11 กรกฎาคม 62 ปีกุน นี้แล้ว...ยังหาเวลาฤกษ์ดีผ่าคลอดไม่ได้เลย

9 Các câu trả lời

ความจริงเรานัดผ่าวันที่ 11 ตอนเที่ยงค่ะ แต่วันนี้หมอนัดตรวจปากมดลูกเปิดละจ้า ต้องผ่าพนแทน

Thành viên VIP

บ้านนี้ผ่าคลอด 18 ก.ค จร้า เวลาควเลือกไม่ได้ เลือกเอาวันดีอย่างเดียวค่ะ

บ้านนี้ผ่าคลอดพรุ่งนี้ค่ะ4กค พฤหัส 9โมงเช้า

5y trước

ผู้ชายค่ะ

ผ่าคลอดพรุ่งนี้​แล้วค่ะ ตื่นเต้น​มากๆ

Thành viên VIP

บ้านนี้กำหนดคลอด 15 ก.ย.62 คะ

เราก็จะคลอด11เหมือนกัน

Post reply image

ผ่าคลอดกี่วีคคะแม่ๆ

5y trước

อันนี้ไม่แน่ใจ​เลยค่ะ แต่ปกติแล้วโดยทั่วไปหมอจะนัดผ่านะคะ หรือแต่ละหมอไม่เหมือนกัน

กำนวดครอด 22 ก.ค จ้า

16 ก.ค. จ้า เวลา 8 โมง