9 Các câu trả lời

ขึ้นเยอะจังเลยค่ะ6wนี่น้อง1cm.เอง บ้านนี้น้ำหนักแม่ขึ้นตอน4-5เดือน ตอนท้องขึ้นมาแค่4โลกว่าเองค่ะ น้ำหนักตอนคลอดน้อง2,440g. ตอนนี้น้อง 1.7ขวบแล้วค่ะ😁

ห่ะ555แม่ ขึ้นไวมาก 6 วีคนี้ นน ยังไม่ลงลูกเลย ของแม่ล้วนๆ แต่ยังดีที่กินได้ กินอร่อย เราเนี๊ยปากเฝื่อนๆ กินอะไรก็ไม่อร่อยเลย

ไม่แพ้ กินได้นอนสบาย สวรรค์สุดยอดละคะแม่

บ้านนี้10วีคลดอย่างเดียวเลยค่ะ แพ้หนักกินอะไรก็อาเจียนออกมาหมด ขนาดกินแค่น้ำเปล่ายังไม่ได้

แม่บ้านนี้ท้อง8w ขึ้นมา2โลค่ะ ไม่มีอาหารแพ้ท้องเลยค่ะ ไม่เลือกกิน กินได้ทุกอย่างเลยค่ะ

โชคดีมากเลยค่ะ

บ้านนี่7วีค5วัน น้ำหนักขึ้นมา5โลค่ะจาก40 เพิ่มไป45😂กินเก่งมากๆ

น้ำหนักลดค่ะ แพ้ท้องหนักมากค่ะ

บ้านนี้9wขึ้นมา4โลเลยค่ะ

น้ำหนักลดค่ะ แพ้ท้อง

ของเราก็ขึ้นมา 3 โลค่ะ

ชั่ง2วันก่อน น้ำหนักลดลง มาครึ่งโลค่ะ ช่วงนี้กินไม่ได้ เหม็นทุกอย่าง ก่อนหน้าที่ขึ้นมา อาจจะเพราะฮอร์โมนและยาบำรุงที่เรากิน เพื่อทำ iui