77 Các câu trả lời

VIP Member

โพสนี้ตั้งแต่ปีที่แล้วค่ะแม่ๆไปดูหน้า โปรไฟล์เจ้าของโพสได้ค่ะ

ไม่น่าใช่30wไหมค่ะ 22+4wนัดคลอด23สิงหาค่ะ 30wคลอดตุลานานเกินนะค่ะ

17ตุลาค่ะ ยังไม่เตรียมเหมือนกัน แต่ท้องม่ค่อยออกเลยค่า

30week ไม่น่าจะตุลาคมนะคะ ของเราตอนนี้25weekหมอนัดไว้ต้นสิงหาคมจ๊ะ

น่าจะโพสต์ตั้งแต่ปีที่แล้วนะคะ

30W นับกำหนดคลอดผิดหรือป่าวค่ะ บ้านนี้ 25W กำหนดคลอด 3 สิงหาค่ะ

กลัวจะคลอดก่อนนี้แหละค่ะแม่

แม่นับวันคลอดผิดรึป่าวค่ะ บ้านนี้ 28wกำหนดคลอด14กรกฎา เอง

บ้านนี้21W กำหนดคลอด6กันยาค่ะ แม่น่าจะนับวันผิดนะค่ะ

คลอดใกล้กันเลยค่ะ คุณแม่ ของเราคลอด 9 กันยา

VIP Member

แม่นับวันผิดหรือป่าวค่ะ บ้านนี้23 สัปดาห์คลอด19 สิงหาคม

30weeksไม่น่าจะใช่เดือนตุลานะคะ ของเรา31weeks เดือนมิถุนาเอง

แม่นับวันผิดแน่เลย30wคลอดตุลาบ้านนี้27wก.คก้แตกแล้วค่ะ