16 Các câu trả lời

ได้ลูกชายไม่แพ้ท้อง (คุณพ่อแพ้แทน) แต่ช่วงไตรมาสแรกเบื่ออาหาร กินเนื้อสัตว์ไม่ได้เลย หน้าตาปกติมีแต่คนทักว่าได้ลูกสาว เขาบอกแม่สวย 🤣 ไม่ค่อยหิวระหว่างวัน ง่วงอย่างเดียวค่ะ

บ้านนี้ลูกสาว แพ้ท้อง2อาทิตย์ช่วงเดือนแรกค่ะไม่มีสิวหน้าเนียนผิวผ่องขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ ติดกินหวาน ก่อนท้องชอบแต่งตัวปัจจุบันก็ยังแต่งไม่เลิกค่ะ7เดือนแล้ว😂

VIP Member

สำหรับเราอาการต่างๆตอนท้องเหมือนกันทั้งคนพี่ผช คนน้องผญ เลยไม่สามารถใช้ทฤษฎีโบราณกับเราได้ ผลแม่นยำสุดของเราคือตรวจโครโมโซมจากรพ.ค่ะ

ได้ผู้หญิงค่ะ 6 เดือน 1 สัปดาห์แล้วค่ะ ไม่แพ้ท้องเลยต่ะ ปกติเหมือนเดิม มีแต่คอดำ รักแร้ดำ คล้ำขึ้นค่ะ กำลังหาครีมทาอยู่ค่ะเซงมากก

สู้ๆค่ะคุณแม่ ❤️✌️

บ้านนี้ได้ผู้ชาย ไม่แพ้ท้องเลย สิวขึ้นหน้าจากคนไม่เป็นสิวก็มาเพียบเลยจ้า กินเยอะกินจุกจิกมากกว่าปกติเลยหิวบ่อยมากค่ะ

อยากกินแต่ขนมจีนซาวน้ำปลาร้า ส้มตำ ของที่แซ่บๆเลยค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ๆด้ลูกสาวคร่า แพ้ตั่งแต่1-4เดือนเรยคร่าา พอหายแพ้ท้อง ก้กินได้ทุกอย่าง แต่ชอบของหวานเป้นพิเศษเรยคร่า😂

บ้านนี้ก็ได้ผู้ชายค่ะ มีสิวขึ้นที่หน้านิดหน่อยไม่มาก ไม่แพ้ท้องเลย หิวบ่อย ชอบกินของหวานที่สุดดด

6เดือนแล้วค่ะะ

บ้านนี้ได้ผู้หญิงค่ะเเพ้ท้องหนักมากตอนท้องเเรกๆ ตอนนี้37+4เเล้ว เมื่อยตัวไปหมดเลยค่ะอึดอัดมากกก🥹

บ้านนี้ก็ได้ลูกชายค่ะ แพ้เยอะ ตอนนี้ 6 เดือนแล้วค่ะ หิวบ่อยมาก กินเหมือนไม่ได้กินค่ะ ท้องแหลมค่ะ

เค้าได้ลูกชายค่ะ แพ้ท้องนิดหน่อย สิวขึ้นบ้าง หน้าใสค่ะ ช่วงไตรมาส 2 คลั่งรักของหวานมากเลยค่ะ