17 Các câu trả lời

ยาที่หมอให้ก้เพียงพอคะ ถึงจะทานเข้าไปบำรุงหลายตัว ถ้าร่างกายรับไม่ได้ก้ถูกขับออกมาเหมือนเดิม ก้เหมือนเราไม่ได้กินคะ ทานอาหารให้ครบห้าหมู่ พักผ่อนให้เพียงพอ แค่นี้ก้ดีเเล้วจ๊ะแม่😊😊

ทานค่ะ แต่ต้องถามคุณหมอก่อนนะคะ ช่วงโควิดเรากลัวไม่สบายง่ายเลยถามคุณหมอขอทานเม็ดฟู่วิตามินรวมมัง วิตามินซีมัง เอาไปให้หมอดูเลยค่ะ แล้วก็ถามเลยทานได้ไหม ถ้าได้เวลาไหน

ยาที่หมอให้ก็พอแล้วค่ะ แค่นี้ตับใตก็ทำงานหนัก ขับออกจนอึดำแล้ว กินอย่างอื่นเสริมร่างกายก็ขับออกอยู่ดี

ที่หมอให้ก็เพียงพอแล้วค่ะ หมอเค้าจะรู้ว่าเราต้องกินยาตัวไหน ตอนไตรมาสไหนค่ะ

ไม่กล้าทานยาอย่างอื่นที่หมอให้มาเลยค่ะ กลัวจะมีผลกระทบต่อลูกในท้อง

ยาบำรุงเลือด โฟริค แคลเซียม เฟอรัสฟูมาเรต คะ☺️👍

VIP Member

ไม่ควรซื้อยามาทานเอง แค่หมอให้ก็พอแล้วค่ะ

ไม่ค่ะ กินแค่ยาที่หมอให้มาก็เพียงพอแล้ว

ทานเท่าที่หมอให้คะ อะไรที่เยอะไปก็ไม่ดี

VIP Member

บ้านนี้กินแค่ที่หมอให้มาก้เยอะแล้วค่ะ🤣

Câu hỏi liên quan