24 Các câu trả lời

บางคนรู้เพศก็ซื้อเลยค่ะของเรา 5 เดือนกว่าก็เริ่มทยอยซื้อแล้วค่ะเราจะได้มีเวลาเลือกเวลาซื้อนะคะเพราะเดี๋ยวนี้คลอดก่อนกำหนดก็เยอะค่ะเราซื้อไว้ก่อนเตรียมซักจะสะดวกกว่าค่ะ

บ้านนี้เริ่มตอน6เดือนค่ะ ตอนซื้อยังไม่รู้เพศน้อง เเต่ซื้อเป็นสีโทนกลางไว้ค่ะ เเต่ตอนนี้รู้เพศน้องเเล้วค่ะ ทยอยซื้อไว้มันดีกับคุณแม่เวลาท้องใหญ่ๆไปเดินเลือกซื้อลำบากค่ะ

ตอน5เดือนคะรู้เพศ ซื้อแบบไม่ลังเลเลยชอบแบบไหนจัดเลยคะ แม่ รีบซื้อรีบซักก่อนท้องจะโตไม่มีแรงเดินช็อปและซักจ้า🥰🥰

บ้านนี้ทยอยสั่งตั้งแต่6เดือนค่ะ เจอร้านไหนถูกร้านไหนลด ก็กดสั่งไปเรื่อยๆ ตอนนี้31w เตรียมจนครบแล้วค่ะ 🥰🥰

VIP Member

เราทยอยซื้อตอน7เดือน ไม่ได้ซื้อเยอะ ซื้อไปเตรียมคลอดก่อน แต่ก็ได้ครบทุกอย่างค่ะ ตอนนี้พร้อมคลอดมากก

จะ7เดือนแล้วยังไม่ได้ซื้อซักชิ้นเลยคะ ที่บ้านถือตามโบราณ แฟนว่าก่อนคลอด2-3วันค่อยซื้อ

ก็คิดแบบนี้เหมือนกันค่ะ แต่ไม่ใช่ท้องแรก ว่าสัก7เดือนจะทยอยซื้อค่ะ

ตอน8เดือนค่ะ ตอนนี้ครบหมดแล้ว หาร้านที่รับเราชนะทุ่นไปได้หลายบาท 2คนกับแฟนนี่ดีเลย

สี่เดือนค่ะ รู้เพศ ท้องแรกเราสั่งที่ปั๊มนมก่อนเพราะราคาแพง เสื้อผ้าก็ทยอยซื้อๆ

VIP Member

บ้านนี้ตั้งใจจะเริ่มตอน 7 เดือนค่ะ ช่วงนี้ก็ทำการบ้าน หาข้อมูล หาร้านที่ถูกใจค่ะ

บ้านนี้เริ่มตอน7เดือนค่ะ ทยอยสั่งมาเรื่อยๆจนครบ แล้วก็มาซักไว้ตอน 36วีค

Câu hỏi liên quan