49 Các câu trả lời

บ้านนี้ หมอก็ซาวด์ทุกเดือนนะคะ ตั้งแต่6วีค จนตอนนี้ 29วีคละค่ะ ตื่นเต้นทุกครั้งที่เห็นลูกในจอและได้ยินเสียงหัวใจทุกเดือนค่ะ

ตั้งหน้าตั้งตารอวันหมอนัดซาวด์ทุกครั้งที่ไปหาหมออยากเห็นพัฒนาการเขารู้ร่างเขารู้สึกแบบเดือนนึงทำไมนานเหลือเกิน

ทุกครั้งคะ ที่นัดตรวจ ไม่ดียังไง คะมีเเต่อยากให้อัลตร้าซาวด์ จะได้เห็นลูกว่าเเข็งเเรงมั้ยน้ำหนักถึงเกนมั้ย

VIP Member

ของเรา คุณหมอซาวด์ ทุกเดือนเหมือนกันค่ะ ใน 1เดือน คุณหมอจะนัด 2อาทิตย์ครั้ง ก็จะ สลับกัน ตรวจทั่วไป กับ ซาวด์ ค่ะ

ซาวด์ทุกครั้งค่ะ ยิ่งใกล้คลอดซาวด์อาทิตย์ค่ะ ไม่อันตรายใดๆทั้งสิ้น หมอที่ซาวด์ให้ก็หมอสูติ เชื่อหมอค่ะ

VIP Member

อัลตราซาว ไม่มีอันตรายจ้า สามารถซาวกี่รอบก็ได้ ถ้าเราอยากรู้ว่าลูกเราผิดปกติมั้ย แถมได้เห็นตัวน้อยด้วย

หมอซาวให้ทุกครั้งเลยค่ะ ซาวทุกครั้งดีนะค่ะเราจะได้รู้ค่ะว่าลูกมีอะไรไม่ปกติไหม เเข็งเเรงสมบูรณ์ดีไหม

ถ้าไม่ดีหมอคงไม่ซาวให้เราทุกเดือนหรอกค่ะ เราก้อเหมือนกันหมอซาวให้ทุกเดือนค่ะ ได้ลูกชายดีใจมาก

แม่บ้านนี้อยากซาวด์ทุกเดือน อยากเห็นพัฒนาการของลูกค่ะ แต่หมอไม่ซาวให้ นี่ขนาดฝากเอกชนนะคะ 😅😅

หมอเราซาวทุกครั้งที่ไปเลย

VIP Member

เราก็ซาวทุกครั้งค่ะ หมอซาวให้ ได้ดูพัฒนาการของลูกทุกๆเดือนด้วยค่ะ ว่ามีอะไรผิดปกติรึเปล่า

Câu hỏi liên quan