101 Các câu trả lời

บ้านนี้มีตั้งเเต่เดือนกว่าๆเลยค่ะ ชัดมากก

บ้านนี้เห็นตอนท้องตึงมากๆจ้า ถึงจะมีเส้นสีดำ

มีแต่ไม่เข้มค่ะ เริ่มเห็นตอนประมาณ2หรือ3เดือน

VIP Member

ประมาณ4-5เดือนและจะเริ่มชัดมากขึ้นเรื่อยๆจ้า

23 W แล้วค่ะแต่แม่ยังไม่มีขึ้นเหมือนกันนะคะ

VIP Member

26วีคแล้วค่ะ มีแต่บางมากแทบมองไม่เห็นค่ะ

ท้อง31วีคแล้วยังไม่เห็นเส้นดำที่ท้องเลย

บ้านนี้จะเข้า7เดือนยังไม่มีเลยค่ะ😅😅😅

เห็นตอน4เดือนค่ะ ตอนนี้8เดือนเส้นดำมาก

จะเข้า9เดือนเเล้ว ไม่มีคะมีเเค่ขนบางๆ

Câu hỏi liên quan