25 Các câu trả lời

ทาได้เลยคะ ตั้งแต่รู้ว่าท้อง คนท้องบางๆ หรือหน้าอกขยายเร็วเริ่มท้องแตกหน้าอกแตกตั้งแต่ยังไม่ 3 เดือนแล้วค่ะ เราทาหน้าอกไม่ทัน แตกตรงรอบปานนมน่ากลัวมาก 3 เดือนเองค่ะตอนนั้น แต่ดีท้องไม่ทันแตก

เราทาตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ ใช้ทั้งน้ำมันมะพร้าว , ออยทาผิวสำหรับคนท้อง, ครีมบำรุงต่างๆที่คนท้องสามารถใช้ได้ ใช้ทุกอย่างเลย ตอนนี้ 6 เดือนแล้วค่ะ ไม่มีรอยแตกเลย

เริ่มทาได้เลยค่ะถ้าอยากทา บ้านนี้ทาตั้งแต่3เดือน แต่พอเข้าเดือนที่7 ท้องใหญ่เร็วมาก ไตรมาสสุดท้าย สรุปก็แตกอยู่ดีค่ะ เพราะท้องใหญ่เร็ว

ทาป้องกันไว้ตั้งแต่รุเลยค่ะ แนะนำเซรั่มน้ำมันมะพร้าวพิณนาราค่ะ แม่ใช้เอง ขายเองด้วยค่ะ สนใจติดต่อได้นะค่ะ เฟส.ning Preeyanoot

เราไม่ได้ทาเลยคะ ท้องไม่แตกแต่หน้าอกไม่รอดตั้งแต่ท้องได้สามเดือน ทาไบโอออยก็พอจะช่วยบ้างคะ555

บ้านนี้ทาตอน6เดือนค่ะ เพราะท้องเริ่มออกตอน6เดือน ตอนนี้8เดือนยังไม่ลายจ้า แต่ต่อไปยังไม่รู้

บ้านนี้ทาน้ำมันมะพร้าวตั้งแต่เริ่มตั้งครรภ์ตอนนี้6เดือนแล้ว ไม่ลายเลยจ้า

VIP Member

เราทาตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยคะ ตอนนี้ 23w2d ยังไม่แตกลายเลยคะ

บ้านนี้มั่ยได้ทาอะรัยเรยค้ะ แระท้องก้อมั่ยแตกด้วยจ้า

ทาตั้งแต่4เดือนยังไงก็ไม่อยู่6เดือนแตกลายเยอะมากค่ะ5555

Câu hỏi liên quan