14 Các câu trả lời

เคยเป็นค่ะ ทรมานมากเลยแจ้งคุณหมอที่ฝากครรภ์ไปว่าแม่มีอาการเหนื่อยใจสั่นหายใจไม่ค่อยอิ่มหมอเลยตรวจเลือดสรุปแม่เลือดจางหมอจ่ายยาบำรุงเลือดให้มาทานเพิ่มหายเลยค่ะไม่มีอาการนั้นอีกเลย😅

25wเหมือนกันค่ะ ท้องแฝด แน่นและแสบหน้าอก คัดจมูก หายใจไม่อิ่ม หัวใจเต็นเร็ว ปวดหลังมากกกกกก ปวดหัวหน่าวด้วยจะลุกแต่ละทีคือทรมานมาก แค่จะพลิกตัวยังลำบากมากเลยค่ะ

นี้ลมออกหูช่วงเช้า บางทีก้อเป็นทั้งวัน 6เดือนแล้วค่ะ มันเกิดจากอะไรค่ะแม่ๆ พอจะทราบไหมค่ะ

เป็นเรื่องปกติค่ะแม่..ท้องเราโตขี้นอวัยวะภายในจะถูกเบียดทำให้กลไกการหายใจลำบากขึ้นค่ะ

TapFluencer

เป้นตอน22wนอนตะแคงซ้ายแร้วเหมือนคัดจมูกเหนื่อยหอบหายใจยาก พอหันท่าอื่นปกติ😂😂

เคยเป็นเหมือนกันค่ะ จนบ่นกับแฟนว่านี่อาการคนท้องหรืออาการโควิด 😂

ใช่ค่ะแม่ คิดเหมือนกันเรย ทรมานมากค่ะจนบางครั้งต้องลุกขึ้นนั่ง

เป็นคะตอนนี้ใจเต้นเร็วมากเหงื่ออกมืดหายใจหอบเหนื่อย36+3วีค

เป็นอยู่ค่ะ ต้องนอนหมอนสูงตลอด 55555 บางทีกึ่งนั่งกึ่งนอนก็มี

ใช่ค่ะ ต้องลุกนั่งตลอด

25+3 เป็นค่ะ เเน่นหน้าอกมากหายใจไม่ทั่วท้องทรมานมากค่ะ

25+3 เป็นค่ะ เเน่นหน้าอกมากหายใจไม่ทั่วท้องทรมานมากค่ะ

ใช่ค่ะแม่ ทรมานมากๆ

Câu hỏi liên quan