20 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้โชคดีน่อยไม่มีใครขัดใจ แถมพาไปซื้อ ซื้อมาฝากอีกตอนนี้7เดือนแล้ว ของครบละ ทยอยซื้อจะได้รุ้สึกว่าไม่หมดเงินเยอะ

บ้านนี้ถือคำโบราณหนักมาก พึ่งซื้อไปตอน38+2วีค ท้องก็โต เดินเลือกของทีจะเป็นลม #บางทีซื้อเตรียมใว้ก้ดีน่ะค่ะ

VIP Member

บ้าน​นี้​ก็​มีคนทักคะ​แต่เราไม่ฟังทยอย​ซื้อ​ตั้งแต่​4​เดือน​เลย​คะ​ ตอนนี้​จะ9เดือน​แล้ว​พร้อม​หิ้ว​คะ

คลอดง่ายๆนะคะ

ทยอยๆซื้อคะ ไม่งั้นเตรียมไม่ทัน ใครจะมาช่วยซื้อช่วยซัก ตอนคลอดก็ต้องเตรียมไปให้พร้อมแล้วคะ

บ้านเราไม่ถือค่ะ แม่เราเตรียมไว้ให้ตั้งแต่4เดือนแล้วค่ะ

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่5 เดือนจร้า😁ตอนนี้32 w ก็ยังเตรียมยุ

บ้านนี้ไม่ถือค่ะ ถยอยซื้อตั้งแต่5เดือน

ทยอยซื้อค่ะซื้อทีเดียวไม่ไหวหมดเยอะ

VIP Member

ไม่ถือค่ะ ทะยอยซื้อค่ะ

ค่ะ

Câu hỏi liên quan