39 Các câu trả lời

8เดือนแล้วค่ะ​ เพิ่งเริ่ม​เตรียมของยังไม่ครบเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้พอรู้ว่าท้องตอน4-5เดือน แม่แฟนก็ทยอยซื้อให้ค่ะ ไม่ยอมให้เราเตรียมเอง

VIP Member

37+4w เตรียมครบหมดแล้วจ้า พร้อมหิ้ว

บ้านนี้7เดือน มีแต่เสื้อผ้า อย่างอื่นค่อยๆทยอยซื้อ ถ้าซื้อพร้อมกันคงหมดเยอะแน่

บ้านนี้ไม่เตรีนมเรยค้ะจนเจ้บท้องคลอด

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่4เดือนค่ะ ตอนนี้6เดือนจะครบแล้ว

บ้านนี้จะ8เดือนก้ยังไม่ได้เตรียมอะรัยเรยค่ะ

7เดือน ตอนนี้ก็ยังไม่เตรียมไรเลย

เตรียมตั้งแต่รุ้เพศน้องค่ะเลยค่ะ คนที่3แล้วแต่ก้มีคงามเห่อตลอด

Câu hỏi liên quan