39 Các câu trả lời

เตรียมได้เตรียมเลยค่ะแม่ ของเด็กแพงมากๆ นี้ขนาดเตรียมทุกเดือนตอนนี้ 7 เดือน แล้วยังไม่ครบเลยค่ะ เตรียมได้ประมาณ 80% แล้วค่ะ

คุณแม่พร้อมสู้ทุกอย่างของลูกค่า ฮึบบบ ♥️♥️

บ้านนี้ทยอยเตรียมตั้งแต่5เดือนคะแต่ที่บ้านบอกว่า7เดือนค่อยเตรียมใช้เงินก้อนเลยทีเดียวจะได้ไม่ต้องทยอยซื้อแนะนำให้เตรียมตอน7-8เดือนคะแม่

บ้านนี่ท้อง5เดือนยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะแม่สามีถือมากๆโดนดุบ่อยมากสั่งของถึงกับแกะเราเลยสั่งไปลงบ้านเพื่อนค่ะ🤣🤣🤣

เริ่มทยอยเตรียมได้แล้วค่ะของเตรียมคลอดจุกจิกมากใช้เงินเยอะมากด้วยพอคลอดแล้วไม่มีเวลาได้เตรียมแน่นอน

เย้ๆๆ คืนนี้เริ่มกดยาววๆค่าา

7เดือนก็ทยอยซื้อเลยค่ะ เพราะถ้าท้องแก่กว่านี้จะเดินหาซื้อลำบาก ของบางอย่างก็สั่งเอาค่ะไม่มีใครรู้😂

โดนแม่ย่าว่าเหมือนกันคะแล้วแต่ไม่ต้องไปสนใจเรสไม่ได้มีเงินซื้อทีเดียว​ ซื้อสะสมทีละนิดดีกว่าคะ

บ้านนี้5เดือนกว่าแล้วค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย รอลุ้นเพศน้องอาทิตย์หน้าถึงจะได้ทะยอยซื้อค่ะ

รู้เพศแล้วเริ่มเตรียมเลยค่ะ ซื้อครั้งเดียวหนักมากนะคะบอกเลยของเด็กถ้าแบบดีๆราคาแพงเลย

แงง พร้อมมากค่ะ รอที่บ้านโอเคว่าซื้อได้พร้อมพรุ่ง

TapFluencer

ทยอยซื้อก็ได้ค่าแม่ ของเด็กเยอะมาก ไปซื้อตอนท้องแก่ จะไม่ไหว เผื่อขาดเหลืออะไรค่า

เค้าทยอยซื้อตั้งแต่3-4เดือนค่ะ ซื้อเรื่อยๆยังหมดเยอะเลยค่ะ ซื้อทีเดียวคงไม่ไหว555

Câu hỏi liên quan