18 Các câu trả lời

ของแม่ เสี่ยงต่ำ1:470. แม่20w++แล้วเลยไม่เจาะน้ำคร่ำค่ะ. อย่างน้อยก็มีกำลังใจไปเยอะแล้วค่ะ แม่อายุครรภ์เยอะละไม่กล้าเจาะค่ะเพราะพึ่งรู้ผลตรวจค่ะหมอไม่โทรมา ไปคลินิกตามนัดหมอก็บอกว่ามีความเสี่ยงต่ำ

บ้านนี้รพ ไม่เจาะไห้เพราะอายุครรภ์เกิน18สัปดา รพทำการตรวจไห้ไม่ได้เลยไม่ได้ตรวจค่ะ ตรวจได้แต่ต้องตรวจที่คลีนิคเองแม่ไม่มีเงินมากแม่เลยไม่ได้ตจรวจ

ขอบคุนมากๆน่ะค่ะเช่นกันน่ะค่ะ✌️🙏💕

บ้านนี้เจาะเลือดคัดกรองดาวน์ซินโดรม 3อาทิตย์แล้วค่ะแม่ ไม่เห็นมีสายคุณหมอโทรมาแจ้งเลยไม่รู้ผลเสี่ยงต่ำหรือเสี่ยงสูงค่ะ

ค่ะแม่❤️

บ้านนี้ ต่ำหรือสูง ก็เจาะน้ำคร่ำค่ะเพราะอายุมาก กังวลสุดๆ ศิริราชนัดเจาะ24นี้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

บ้านนี้เสี่ยงสูงคะ 1: 160 เจาะน้ำคร่ำแล้ว23/12/65 รอฟังผล20/1/66. ภาวนาให้ผลออกมาปกติคะ

บ้านนี้เสี่ยงสูงคะ 1:95 เจาะน้ำคร่ำแล้ว รอผลวันที่4ม.ค แอบกังวลอยู่เหมือนกันคะ

ไม่ต้องกังวลนะคะแม่ ขอให้ผลออกมาปกตินะคะ

บ้านนี้เสี่ยงสูงค่ะ 1:150 เจาะน้ำคร่ำแล้วผลออกมาปกติดีค่ะได้รู้เพศลูกด้วย

เจาะเลือดตรวจรพ.รัฐ ฟังผลเมื่อวานก่อนหมอบอก1:100000ไม่ต้องเจาะน้ำคล่ำค่ะ

บ้านนี้ตรวจNIPT รอผล10วัน ผลเสี่ยงต่ำ ได้ลูกสาวค่ะ สมใจคุณพ่อและแม่เลย

บ้านนี้เสี่ยงต่ำค่ะได้ลุกสาว พอได้ปุ้บ พ่อทิ้งปั้บ เลยค่ะ😭😭

Câu hỏi liên quan