28 Các câu trả lời

ให้คุณแม่ไปดูเสียงการเต้นของหัวใจน้องนะคะ ถ้า140ขึ้นไปหญิงถ้า140ลงมาชายจ้าแม่ ส่วนตัวบ้านนี้เชื่อค่ะเพราะแม่มีลูกสาวกับลูกชายก็เลยเอามาเทียบกันค่ะ

หมอบอกว่า150ครั้งต่อนาทีจ้า

24week ค่ะแม่ กำหนดคลอด2ตุลาคม ยังไม่รู้เพศเลยจ้า แต่หมอนัดซาวด์22นี้เองค่ะ แอบตื่นเต้นเบาๆ ในใจอยากได้ผู้ชายค่ะ😅

20w + 6d ยังไม่ทราบเพศเลยค่ะ คุณหมอบอกว่าเพศยังออกมาไม่ชัดเจน😂😂😂 คุณแม่ก็รอลุ้นต่ออีก 1 เดือน

3 ตุลา ลูกสาวค่ะ หมอนัดซาวดู2รอบแรกหนีบใว้ค่ะ พอมารอบ3-4 อ้าขาเลยค่ะมาเป็นกรีบเลยแม่ปลื้ม

แม่ได้ ญหรือช ค่ะ

บ้านนี้ก้ตุลาค่ะ แต่หนีบไว้เหมือนกัน สงสัยจะอาย ไม่รุ้จะให้เหนรึจะให้ลุ้นเอา 😂

ให้เดานะ เราว่า ผญ. ท้อนเหมือนเราเลยออกแป้นๆแบนๆ ไม่กลม

แอบลุ้นเหมือนกันแม่ อยากได้ผู้หญิง

16 ตุลาจร้ยังไม่รุ้เพศเหมือนกันน้องไม่ให้ดูเลยค่ะ

ตุลาเหมือนกันคะ. ลูกหนักเท่าไหร่กันบ้สงแล้วคะ

18ตุลาคะหมอบอกน่าจะหญิงแต่ไม่100%ลุ้นหนักมากคะ

คลอด14ต.ค ชายหญิงมาคู่เลยค่ะ ตอนนี้22วีคแล้ว

Câu hỏi liên quan