3039 Các câu trả lời

สองสัปดาห์คะ หลังหมดปจด. ทำไมรู้เพราะอารมณ์และการกินเปบีายนไปสังเกตุตัวเองคะ #ท้องสองจ้า

VIP Member

9 week ค่ะ เพราะ ปจด มาไม่ปกติเลยไม่เอะใจ จนเหม็นน้ำหอมตัวเอง เลยรู้ว่าตั้งครรภ์ 9 week ไปแล้วค่ะ

5w ค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย ปจด.ก็มาไม่ปกติอยู่แล้ว แต่นึกเอะใจเลยซื้อมาตรวจ3อัน แจ็คพอตเลย5555

ประจำเดือนเคยมา26เดือนพฤศจิกายนแต่เดือนที่แล้วไม่มาจนวีนนี้วันที่3ก้อยังไม่มาคะ

เป็นคนประจำเดือนมาปกติมาก27-28วัน ถ้าขาดเกิน3 แปลว่าแม่เกมส์โอเวอร์จ้า ตรวจเจอตอน6สัปดาห์

รู้ตั้งแต่เข้าวีคแรกเลยค่ะ เพราะอยู่ๆประจำเดือนก็มาไม่ตรงเวลา ตอนนี้36วีคแล้วค่าาา 🤣

ตอนแรกนับจากวันแรกปจด.ครั้งสุดท้าย ได้12w ไปตรวจจริง 6wกว่า คุณหมอคาดว่าไข่น่าจะตกช้า 😅

ตอน4วีคค่ะ ฝากครรภ์ตอน5วีค ตรวจตอนเย็นแล้วขึ้น2ขีดจางๆ พอตรวจตอนเช้าขึ้นเข้มเลยค่ะ

รู้ตัวว่าตั้งครรภ์ตอน 5 สัปดาห์ เพราะประจำเดือนขาดไป 6 วัน ตรวจก็เห็นขึ้นสองขีดเลยค่ะ

เหมือนทางนี้เด้ะเลยค่ะ

26สัปดาห์​ค่ะ​ ท้องไม่รู้ตัวเลย​ ประจำเดือนไม่มีเลย​ ด้วยค่ะ มาแบบไม่ตั้งตัวเลย​

Câu hỏi liên quan